Hạng D
4/5/15
4.004
27.494
113
Thì giống như a đi dìm mấy nơi khác thì người ta cũng dìm lại khu anh được mà, ở đâu không có khuyết điểm, và hiện tại thức tế thì PH còn nhiều cái để dìm mà :D:D, a cứ toàn nói về cái tương lai bất định ở 1 khu đất phức tạp, 2.5 năm nữa thì Palm Garden chắc chắn chưa xong, SH thì cứ chờ đó...:D:D ngay cả pháp lý của PH a còn chưa rõ là ổn để ra sổ nữa mà.
Em đang nói tới chất lượng sống dạng chuẩn resort thoai :D
Khuyết điểm em vẫn nói đó, đường SH 2,5 năm nữa xong, còn phải đi cầu tạm. T3 hứng trọn 2 cái cc chuẩn bị xây

Còn mấy khu khác em dìm 9 xác mà :D.
Feliz nội khu nó đẹp, mà đường thì 4 mặt tiền xe chạy, ko yên tĩnh được.
Hành lang hẹp, dài, 1 sàn 12 căn.
Giá thì rất cao
Mới có bài review đi nhận nhà bên group thấy hơi bị ghê :D.

Còn VV vị trí ngon hơn Ph mà giờ giá Ph nó lại tiệm cận lun rồi, có những thứ nếu a đi thực địa, vào xem từng căn của 2 dự án thì mới thấy ưu khuyết thế nào :D. Đâu phải ngẫu nhiên mà giá nó như vậy

Hạng D
4/5/15
4.004
27.494
113
Khoảng 4h chiều các anh cứ đứng ngay đầu ngã 3 PalmH PalmR mà xem xe hơi nó ra vô nườm nượp từ trường TAS :D

Hạng D
4/5/15
4.004
27.494
113
Bách Hoá xanh NTĐịnh cách Palm đúng 1,2km, đối với các a xa lắm hả :D.
Từ Palm ra Văn Nhíp, NTĐ 850m, cafe hàng quán đủ kiểu có xa ko các anh :D.

Hạng B2
31/10/12
435
673
93
49
Mấy cái này nhai mãi mấy bác ko thấy chán ah :eek:
Covid VN ko toang, ko có ng chết như dự báo chắc buồn lắm :rolleyes: ?

Hạng B2
27/6/15
472
4.659
93
36
Palm 3 -5 năm nữa hoàn thành SH, công viên xong thì giá cũng không tăng nổi đâu; vì như The Vista thôi. Khi hạ tầng hoàn thành thì dự án đã cũ; kiểu như gái lỡ thời đó mà.

Hạng D
4/5/15
4.004
27.494
113
Palm 3 -5 năm nữa hoàn thành SH, công viên xong thì giá cũng không tăng nổi đâu; vì như The Vista thôi. Khi hạ tầng hoàn thành thì dự án đã cũ; kiểu như gái lỡ thời đó mà.
Em nghỉ Palm Garden sẽ kéo PH lên mốc 4 tỏi.
PG mở bán ko có căn nào giá dưới 6 tỏi.
Như vậy thì giá PH sát bên, đi 10 bước chân qua được kéo lên 4 tỏi là hợp lý.
Còn đường SH, như em nói từ năm ngoái là 3 năm.
Tới hiện tại còn 2,5 năm. Ko có chuyện 5 năm như anh nói đâu.
Mà cái cơ bản, em quan tâm cái công viên bờ sông, chứ SH hiện tại ko cần thiết.
Chỉ có người nào ở đây, mới thấy được giá trị tuyệt vời của đường ven sông này như thế nào.

Hạng B2
27/6/15
472
4.659
93
36
Em nghỉ Palm Garden sẽ kéo PH lên mốc 4 tỏi.
PG mở bán ko có căn nào giá dưới 6 tỏi.
Như vậy thì giá PH sát bên, đi 10 bước chân qua được kéo lên 4 tỏi là hợp lý.
Còn đường SH, như em nói từ năm ngoái là 3 năm.
Tới hiện tại còn 2,5 năm. Ko có chuyện 5 năm như anh nói đâu.
Mà cái cơ bản, em quan tâm cái công viên bờ sông, chứ SH hiện tại ko cần thiết.
Chỉ có người nào ở đây, mới thấy được giá trị tuyệt vời của nó như thế nào.

Bác cứ nâng tầm làm gì, bên La và Homyland 3 hình thành 1 khu công viên kéo dài. Uhm, thì chiều chiều ra hóng cho vui thui; chứ nước rút bốc mùi hôi lắm; thơm tho gì đâu.

Mà khu này nếu cv xong thì 5 năm tới sẽ chịu cảnh công trình 2 dự án cao tầng kế bên; chưa kể các công trình thấp tầng khác. Lúc đó hít bụi thôi cũng no phổi rồi.

Hạng D
4/5/15
4.004
27.494
113
Bác cứ nâng tầm làm gì, bên La và Homyland 3 hình thành 1 khu công viên kéo dài. Uhm, thì chiều chiều ra hóng cho vui thui; chứ nước rút bốc mùi hôi lắm; thơm tho gì đâu.

Mà khu này nếu cv xong thì 5 năm tới sẽ chịu cảnh công trình 2 dự án cao tầng kế bên; chưa kể các công trình thấp tầng khác. Lúc đó hít bụi thôi cũng no phổi rồi.
Homyland chỉ là 1 cái rạch nhỏ, mùa khô nước còn ko vào nổi, và chỉ 1 đoạn chút xíu, chưa kể cđt làm bờ kè cảnh quan khá tệ, nó khác khá xa khúc sông rộng uốn lượn bên Palm.
Công nhận 1 khuyết điểm là 5 năm nữa khu này sẽ hứng chịu 2 công trình PG và PS. Và mặt ngoài T3 dính khá nhiều, tuy nhiên 2 công trình xong xuôi thì view T3 sẽ rất đẹp khi nhìn vào nội khu PG.

Hạng B2
27/6/15
472
4.659
93
36
Homyland chỉ là 1 cái rạch nhỏ, mùa khô nước còn ko vào nổi, và chỉ 1 đoạn chút xíu, chưa kể cđt làm bờ kè cảnh quan khá tệ, nó khác khá xa khúc sông rộng uốn lượn bên Palm.
Công nhận 1 khuyết điểm là 5 năm nữa khu này sẽ hứng chịu 2 công trình PG và PS. Và mặt ngoài T3 dính khá nhiều, tuy nhiên 2 công trình xong xuôi thì view T3 sẽ rất đẹp khi nhìn vào nội khu PG.

Cùng 1 đoạn sông thôi mà anh :) bên La và Homyland 3 đoạn sông đó ko nhỏ hơn Palm nhiều đâu.

Còn khuyết điểm công trình xây dựng thì không nhỏ đâu từ từ cư dân Palm sẽ thấu hiểu haha; nhất là gia đình có trẻ em.

Tựu chung đầu tư chung cư phải rất linh hoạt còn nắm giữ lâu dài thì hiệu suất có khi thua tiền gửi tiết kiệm.