Hạng D
4/5/15
4.004
27.492
113
Đậu, có khi nào mai anh @emiuoto bán nhà chuyển qua VV không ta ? Em xin lỗi hội kẹp PH nếu vì em mà họ mất đi 1 cạ cứng á. :D:D:D
Dân mua nhà ở, người ta đâu phải con gà.
Họ chả cày nát vv, the sun... rồi ấy chứ.
Tuy nhiên, dẫn họ vào Palm thì họ lại chốt ngay là có lý do của nó :D

Cơ bản, người ta cần 1 resort yên tĩnh giữa lòng thành phố.
Chứ họ ko mún sát dưới mặt đường là xe chạy ùn ùn, còi bấm hụ hụ :D

• Like
Reactions: chuongmed
để em hiền
1/4/05
3.801
96.385
113
Dân mua nhà ở, người ta đâu phải con gà.
Họ chả cày nát vv, the sun... rồi ấy chứ.
Tuy nhiên, dẫn họ vào Palm thì họ lại chốt ngay là có lý do của nó :D

Cơ bản, người ta cần 1 resort yên tĩnh giữa lòng thành phố.
Chứ họ ko mún sát dưới mặt đường là xe chạy ùn ùn, còi bấm hụ hụ :D
Em thấy PH trên xa bàn thì rất đẹp, nhưng để đc vậy phải sống trong công trường ít nhất là 5 năm nữa. :)

• Like
Reactions: pamken
Hạng B2
15/4/17
240
522
93
Mấy bác nói quá! Từ PH ra đường NTD chỉ có 200m, đường nhựa tuy có lòi lỏm nhưng k đến nổi, mấy bác chê bay như là đường đất..
Đường vắng có chốt bảo vệ, đi thoải mái, không khí trong lành. Để ở tui k muốn đường SH làm xong, vì lúc đó sẻ co nhiều xe qua lại....
Chỉ tội cho mấy a bên LV nếu đường SH chưa xong :)

Tổng thầu
1/6/16
2.664
31.538
113
Bake Central Park
Mấy bác nói quá! Từ PH ra đường NTD chỉ có 200m, đường nhựa tuy có lòi lỏm nhưng k đến nổi, mấy bác chê bay như là đường đất..
Đường vắng có chốt bảo vệ, đi thoải mái, không khí trong lành. Để ở tui k muốn đường SH làm xong, vì lúc đó sẻ co nhiều xe qua lại....
Chỉ tội cho mấy a bên LV nếu đường SH chưa xong :)

nếu đi xe hơi và xe máy, thì chỉ 1 - 2 phút là đi qua, nên anh thấy bình thường.

chỉ khổ mấy anh phải bò qua đoạn đường đó mới thấy khổ, chứ nếu đi bộ thì cũng chưa đến nỗi nào.

Hạng D
26/12/12
1.249
12.100
113
nếu đi xe hơi và xe máy, thì chỉ 1 - 2 phút là đi qua, nên anh thấy bình thường.

chỉ khổ mấy anh phải bò qua đoạn đường đó mới thấy khổ, chứ nếu đi bộ thì cũng chưa đến nỗi nào.

sao phải bò mà ko đi bộ dzi anh

Hạng B2
15/4/17
240
522
93

Chắc mấy a chê bai con đường đó là mấy ảnh bò qua :)

Hạng D
4/5/15
4.004
27.492
113
Nhiều a ghét rồi thì cái gì cũng ráng dìm cho được.

Con đường ngắn ngủn, tráng nhựa rộng thênh mà các anh làm quá lên như là con đường làng, đường đất đá ko bằng. Chỉ có ngay khúc cua vào phải lên dốc cái đường SH thì nhiều đá dăm, và mưa tạo thành vũng ngay chỗ đó thôi các anh ạ.

Các a bảo chạy vào nản thì ko biết các a đã chạy con đường Lương Định Của đầu nút AP tới Nguyễn Hoàng chưa? Cho em chút cảm nhận được ko?

Việc sống chung với công trình trong tương lai thì chỉ có mặt ngoài tháp T3 là bị thiệt khi Palm Garden hay Spring lên thôi. Bởi thế em mới nói mún mua được căn PH ngon thì nên tìm hiểu kỹ càng

Hạng B2
9/6/16
419
1.093
93
TPHCM
Nhiều a ghét rồi thì cái gì cũng ráng dìm cho được.

Con đường ngắn ngủn, tráng nhựa rộng thênh mà các anh làm quá lên như là con đường làng, đường đất đá ko bằng. Chỉ có ngay khúc cua vào phải lên dốc cái đường SH thì nhiều đá dăm, và mưa tạo thành vũng ngay chỗ đó thôi các anh ạ.

Các a bảo chạy vào nản thì ko biết các a đã chạy con đường Lương Định Của đầu nút AP tới Nguyễn Hoàng chưa? Cho em chút cảm nhận được ko?

Việc sống chung với công trình trong tương lai thì chỉ có mặt ngoài tháp T3 là bị thiệt khi Palm Garden hay Spring lên thôi. Bởi thế em mới nói mún mua được căn PH ngon thì nên tìm hiểu kỹ càng
Thì giống như a đi dìm mấy nơi khác thì người ta cũng dìm lại khu anh được mà, ở đâu không có khuyết điểm, và hiện tại thức tế thì PH còn nhiều cái để dìm mà :D:D, a cứ toàn nói về cái tương lai bất định ở 1 khu đất phức tạp, 2.5 năm nữa thì Palm Garden chắc chắn chưa xong, SH thì cứ chờ đó...:D:D ngay cả pháp lý của PH a còn chưa rõ là ổn để ra sổ nữa mà.