Hạng C
2/6/14
51
10
8
46
con rush này hơn con xl7 ở điểm nào vậy các bác?( em nghĩ là cái logo)
Gầm cao của anh Rush đã ghi 10 điểm đối với tôi rồi ông ạ. XL7 hay Xpander gầm thấp hơn xíu tạo cho tôi cảm giác không được yên tâm lắm khi đi vào những loại địa hình xấu

Hạng B2
19/6/14
56
11
8
35
Gầm cao của anh Rush đã ghi 10 điểm đối với tôi rồi ông ạ. XL7 hay Xpander gầm thấp hơn xíu tạo cho tôi cảm giác không được yên tâm lắm khi đi vào những loại địa hình xấu
xl7 yếu xìu, đi phố tắc đường thì thôi rồi mà đi đường trường nhanh một tí thì ồn cũng khỏi nói

Hạng C
21/6/14
56
5
8
46
Rush gầm cao, xe rộng thoáng, ít hỏng vặt, trang bị an toàn đầy đủ là đã hơn đứt xl7 rồi
Dòng xe này của Toyota vẫn luôn ăn đứt các dòng xe khác trong khoản đi vào các cung đường xấu, trắc trở

Hạng B2
19/2/14
62
6
18
con rush này hơn con xl7 ở điểm nào vậy các bác?( em nghĩ là cái logo)
Với khoảng sáng gầm xe lên đến 220 mm, Toyota Rush đã ok hơn hẳn so với XL7 và Xpander trong khoảng di chuyển đường dài và địa hình hiểm trở rùi.

Hạng B1
19/6/14
65
7
8
37
an toàn trên hết các bác ạ, Rush nó an toàn nhất phân khúc, nói gì nói đây cũng là điểm cộng lớn rồi

Hạng C
8/3/14
44
6
8
an toàn trên hết các bác ạ, Rush nó an toàn nhất phân khúc, nói gì nói đây cũng là điểm cộng lớn rồi
chuẩn bài, an toàn trên hết bác ạ :))) chưa kể em nó có nhiều ưu điểm về động cơ, có một số bác hơi định kiến nên kiểu khư khư quan điểm, khó thay đổi ấy mà bác

Hạng B2
12/6/14
44
11
8
34
Không phải tự nhiên Rush bán chạy nhất đông nam á trong phân khúc các cụ ơi :))) Trong tầm giá mà xe 7 chỗ ngồi thoải mái, an toàn với máy móc khỏe thì được mấy con đâu