Tập Lái
30/6/15
2
0
1
34
ồ vậy hả, em thấy trên web Su mô tả xe nhập Nhật, ghế nỉ, 02 túi khí....nói chung là bị luộc rất nhiều :) bác nào làm bên Su cho thông tin cụ thể nhé . Thanks
Xe được trang bị 7 túi khí lận nhé cụ!

Hạng D
14/8/11
4.204
89.932
113
em vô web của Su thấy Vita 2015 coming soon nói hoàn toàn khác những gì trên đây như nhập Nhật (ko phải Hungary...), an toàn... bị cắt quá trời...? ko biết có bác nào có thông tin gì ko?[/I]

Bác .... chậm mà không chắc rồi!!!;)
Nhiều khả năng bác đọc nhầm sang Grand Vitara.
Vitara2015 mới này nhập từ Hungary về 7 túi khí, và trong số các option thì hình như chỉ cắt cái All grip thôi!! ( Sales thì nói giữ nguyên option không cắt!!!??) Muốc chạy thử thì phải sau triển lãm oto đầu tháng 10!!

• Like
Reactions: Chậm mà chắc
Hạng B2
11/4/13
159
300
63
mắc thì có ai mua đâu

nghe thằng bạn nói Grand Vitara bán được có vài chục cái, ngoài đường tìm hoài ko gặp

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Em trước giờ xe hạng B cũng thích form swift lắm, thấy hợp với bà cả, định bụng khi nào có đủ lúa sắm thêm cho bả, nhưng mà giá hơi chát, showroom ít cũng là điểm đáng ngại.

Hạng C
4/2/10
799
1.459
93
Em thấy Swift nhìn cũng được, có nhiều bác dán đề can nóc màu đen nhìn thoáng qua tưởng Mini Cooper hehe

Nếu em này chạy ngoài đường giá 750tr và giữ nguyên options như mấy bác sales đoán mò khi về VN thì em cũng xin theo em nó. Chỉ sợ vrrf giá thì 800 chai hoặc options cắt hết thì vứt.
thưa bác option như em đã công bố tại Suzuki Vitara Nhập Khẩu Là không có gì thay đổi. Còn riêng về giá thì Suzuki chưa công bố giá. Các giá trên trang mạng chỉ là đón non đón già thôi ạ!