Hạng D
15/6/12
1.529
681
113
45
ngày trước có câu" suzuki vừa đi vừa đẩy" giờ thì ngon rồi, lần trước thấy con swif nhập ngon,bán tốt; ông vn lắp ráp vn bán rẻ hơn đươc 50tr,sau mới biết là ông vn bỏ đi nhiều option an toàn của xe lên giá cũng không rẻ hơn xe nhập=> hình như ế,,,hee
hy vọng lần này không như cũ

"Su vừa đi vừa đẩy" từ thời bao cấp bác ơi và nói về những chiếc Su 2 bánh cũ kỹ - 2 thì - chạy dầu hay xăng pha nhớt gì đó, xưa quá không nhớ nổi :) . Từ khi thằng Su Viva ra đời, về chất lượng Su 2 bánh không thua ai chỉ có thương hiệu và 1 phần là mẩu mã thua mấy anh Nhật Bổn khác.
Riêng cái Su Vitara danh bất hư truyền từ thời Quang Dũng quảng cáo đến nay cải tiến lại chắc chắn sẽ rất ngon lành ...

Hạng B2
16/9/14
227
685
93
52
Dạ e có so sánh hay đánh giá gì đâu. Bác nói nặng lời thế ! :(
Bác cảm thấy nặng lời thì cho E xin lỗi nhé! Dù E chỉ muốn góp ý nhưng diễn đạt dở, Bác cảm thấy không thoải mái là E sai. Cũng như bác bán hàng của Su vậy, sản phẩm tốt mà khách hàng không lựa chọn thì khiếm khuyết ở chỗ người bán.
Ý kiến riêng của E là Su Vitara phải nhất quán xây dựng hình ảnh thành chiếc xe địa hình can trường, mạnh mẽ, lì lợm thách thức mọi cung đường hướng tới khách hàng trẻ, thành đạt, thích phiêu lưu. Tuy lúc đầu bán không được nhiều nhưng là hình ảnh để người trẻ hướng tới, thị phần bền vững hơn. Nếu nửa nạc nửa mỡ, quảng cáo theo kiểu chiếc xe đi trong thành phố, giá hợp lý thì dưới đụng EcoS, trên đụng HRV, CX3 là thôi rồi.

Hạng B2
7/5/15
312
209
43
Ôi! Thế lăn bánh lại chả lên 800 chai à? Khiếp quá :D

Hạng B2
5/11/14
209
86
28
41
Mấy bác cho em hỏi xe này tay lái trợ lực thủy lực hay điện vậy?

Hạng B2
20/12/13
392
272
63
em vô web của Su thấy Vita 2015 coming soon nói hoàn toàn khác những gì trên đây như nhập Nhật (ko phải Hungary...), an toàn... bị cắt quá trời...? ko biết có bác nào có thông tin gì ko?

• Like
Reactions: thangsuzuki
Hạng C
13/4/15
980
91.273
93
em vô web của Su thấy Vita 2015 coming soon nói hoàn toàn khác những gì trên đây như nhập Nhật (ko phải Hungary...), an toàn... bị cắt quá trời...? ko biết có bác nào có thông tin gì ko?
Em nghĩ là Vitara nhập Hungary là salon nhập về bác ơi.