Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ
RE: Tắc đường, người đông, đi chậm làm sao đây?

Trích đoạn: euro car

ở VN có bộ điểu khiển gì mà nó kết hợp với cảm biết đo khoản cách để biết điều chỉnh côn, ga, thắng di chuyển trong thành phố không bác nhỉ, lúc đó mình chỉnh cầm vô lăng xoay xoay thôi.

Có đó bác, khỏi xuay vô lăng lun. Khi nào đến nơi chỉ cần nói: tắp lề, cho xin cái hoá đơn.:D

Hạng B1
19/12/06
57
0
6
43
hcm city

các bác cứ lo hại ly hợp thì em xin hiến một kế thế này, thay đổi kế hoạch đi lại, nhất quyết không đi vào lúc hay xảy ra kẹt xe, lúc đấy có thể uống bia, hay làm bất cứ cái gì có lợi cho bản thân:D

Hạng B2
9/3/07
132
0
0

Mà có bác nào bị kẹt xe mà không rà côn không nhỉ?
Em nghĩ đây là một trong những điều biết là không tốt mà vẫn bắt buộc phải làm.

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Các bác đi khoảng vài chục nghìn km là biết nhau ngay mà, đặc biệt là các bác tài mới, có khi chỉ khoảng 10-15K là đã chết côn trong khi côn xe chính hãng bét cũng đi 100 000km có những loại đi cả tới 200K vẫn chưa phải thay.

Có những xe đang đi khói khét lẹt, hoá ra cháy côn ... :D:D:D:D vì đè nhiều quá.

Hạng B2
9/3/07
132
0
0

Kẹt xe vài chục nghìn km? [:-]

Hạng D
22/7/06
3.794
1.367
113
Kiên Giang

Kẹt như vậy đi số Auto là tốt nhật đỡ mõi chân các bác nhỉ,cứ mỗi lần chạy phải nhã côn vưà nhã côn lại đạp vào nưã rồi,nếu kẹt xe nhiều thì tình hình cứ tiếp diễn như vậy hoài vưà mõi chân và sợ hại chân côn k nưã

Hạng D
22/7/06
3.794
1.367
113
Kiên Giang

Trích đoạn: tanta

Bác nói sao chứ kẹt xe vài chục ngàn KM hả,nếu như vậy chắc bỏ xe đi bộ về qua bác ơi :D

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com

Em tán thành với ý kiến bác Semi_18wheels, một đời ta muôn vàn đời nó. Anh em ở HN và SG ai mà chả phải ra đường, chả phải rà côn, rà thắng, chịu va quệt ... nhưng cá nhân em thấy 4B vẫn tiện nghi và an tòan hơn 2B. Hại một tí, hỏng thì sửa, ko sửa được thì thay... chứ các bác đi dép nhựa nó còn mòn nữa là. Chấp nhận thôi cho đời nó vui vẻ, nếu by car thì em chả thấy có cách nào khác cả. Chúc các bác cuối tuần vui vẻ.

Hạng B2
9/3/07
132
0
0

Trích đoạn: A_HAM_BCE_PABHO

Các bác đi khoảng vài chục nghìn km là biết nhau ngay mà, đặc biệt là các bác tài mới, có khi chỉ khoảng 10-15K là đã chết côn trong khi côn xe chính hãng bét cũng đi 100 000km có những loại đi cả tới 200K vẫn chưa phải thay.

Có những xe đang đi khói khét lẹt, hoá ra cháy côn ... :D:D:D:D vì đè nhiều quá.

Trích đoạn: thanh_VLXD

Bác nói sao chứ kẹt xe vài chục ngàn KM hả,nếu như vậy chắc bỏ xe đi bộ về qua bác ơi :D
@thanh_VLXD: Cái này là em đang hỏi bác A_HAM_BCE_PABHO đấy chứ

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Ngày nào bác cũng đi xe, ngày nào cũng bị kẹt, vậy cả năm bác bị kẹt bao nhiêu km??? :D:D:D:D