Hạng D
5/4/07
1.214
0
36
RE: tác phẩm của bác khóc đây,các bác ơi

Sonic đâu rồi em up cái video clip lên cho sinh động đi! Bác khóc xem 190km/h mà động cơ chỉ có 3300 rpm thôi nhé! máy êm như tiếng hát Anh Thơ bác ạ!:D:D:D

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Thôi xem xin các pác, mấy vụ tốc độ thì em phê đấy nhưng mà chả dám thử đâu:)

Hạng B2
12/3/07
153
0
16

Em thì rất feel cảm giác ngồi San ta phè với tốc độ 178 km/h. Chắc lúc đó bác Madlion ướt........em quên kiểm tra !!!:D

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58

Trích đoạn: khóc

cái này là do bác madlion chụp hình hơi bị chậm, một phần do tay run, ke ke .. một phần do máy chụp hình sắp hết pin nên đồng hồ tốc độ đã xúông tí :D

chứ lúc e đạp lên 150 km/h và nhìn thấy đằng trứoc còn trống tí xíu thì e đã la lên : a Tùng ơi, lấy máy chụp hình đi, e nạp hết ga thử xem .. bác Tùng liền nhổm dậy, đang chăm chú bên phụ, lấy máy chụp hình ra và Heo đất ngồi đằng sau im re.

e đạp ga thêm, rồi nhả ra nhẹ, rồi lại đạp vào thật sát, ... ối mẹ ui, sát sàn rồi, hi hi, nhả ra tí, lại đạp sát vào .. rồi nhìn vào kiếng hậu, xe bác hunguyen123 càng lúc càng nhỏ .. . ối, e liếc xuống mặt đồng hồ, còn tí xíu nữa là 180 km/h rồi, thích quá, .. nạp thêm thôi

nhưng nhìn phía truớc, xe máy lung tung.. mà cũng gần vào cua (đừong đèo nhé) nên e bỏ chân ga qua, với lấy bộ đàm : bác Hùng ơi, xe bác đi nhiêu vậy ? 140 à, còn e, e lên đuợc 178 cơ, hihi, thích quá, có chụp hình lại nè

;):D:)[8D][&:]:(:([&:]
em cũng cố gắng hết sức chứ đâu có phải chểnh mãng gì đâu bác khóc ơi,nhưng mà em không tài nào đuổi kịp bác cả.Chắc có lẻ do ảnh hưởng tâm lý là vợ cả và các con của em không có trang bị bỉm thì phải.:D:D

p/s: đường thì thẳng,không thấy XXX,em chỉ muốn biết năng lực em santafe 2.2 2WD máy dầu của em tới đâu mà thôi,hoàn toàn không có ý đua tốc độ,kích động để AE chạy tốc độ cao mất kiểm soát gây mất an toàn (chí ít cũng là tra tấn tâm lý của vợ cả,các con và thành viên gia đình đang ngồi chung xe)
Đến giờ này,dù mai đây dầu diesel có lên 15.900vnd đi nữa,dù cho có sự thành kiến,ác cảm của những thành viên chưa hiểu rõ về động cơ dầu thì em cũng rất ư là hài lòng với sự lựa chọn sáng suốt của mình về độ vọt,sự êm ái của giảm xóc,sự cách âm tuyệt vời,cũng như sự tăng tốc của vợ hai santafe đáng yêu của mình.

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: incotech

cái vụ cọc cao su khóc lơ rùi bác ana ui [8D]

hic hic, cái này làm toàn bộ thành viên trên xe mất hồn hơn 30 phút mới thở đuợc ..

chả là lúc đó khỏang 7h tối, trên đuờng từ Huế vào Quy Nhơn, đến đầu tỉnh Bình Định thì xe e lái, xe của bác Madlion, chạy sau xe bác hunguyen123, do bác Carens lái.

E chạy sau mà lái chăm chú lắm, vì bác Caren ỷ thế sân nhà, quê bác ấy, nên bác ấy đạp toàn 120 đến 140 trong điều kiện trời tối thui và không biết phía trứoc có gì không, hic hic...

nhưng e cũng cố gắng hết sức, theo sát bác ấy, hai xe cách nhau khỏang 3 giây. đến một khúc dốc cao kia, có một xe tải công tai nơ phía trứoc, bác caren vuợt trái qua và mất hút trên đầu dốc. E vẫn theo sát đằng sau, lúc lên gần hết đầu dốc thì phía trứoc hiện ra hai cái đèn pha to đùng, một e tải 15 tấn đang lao hết sức bình sinh thẳng vào xe e, cách e khỏang 100m, gần ơi là gần. việc ấy cũng đơn giản thôi, không gì đáng ngại, e nghĩ thế nên dấn ga lên.

Đến đầu dốc thì .. Ối mẹ ơi, có mấy cây cọc nhựa tự nhiên xuất hiện phía trứoc và duờng như e không thể né nó. Trời đất, e thầm nghĩ cảnh hai xe, xe mình và em tải 15 tấn kia mà cối thẳng vào nhau thì .. .tiền đâu đền xe cho bác madlion. Liếc nhanh vào kiếng hậu bên phụ, e thấy hình như còn tí xíu kẻ hở cho sợi tóc chui vào. Chân e tự nhiên buông ga ra.. hic hic .. xe tải gần ơi là gần rồi.

E kêu lên chết tôi rồi ... lúc này chắc trong xe mọi nguời gần như đã lên thiên đàng rồi... và e đánh mạnh tay lái vào trong,

Bụp .. nhẹ nhàng ... nhưng như cứa thẳng vào tim e . và tim chủ xe .. he he... e liếc nhanh kiếng hậu bên phụ .. xe công tai nơi đã ở xa xa .. trời ạ, tay chân cứng ngắc hơn 15 phút mới hoàn hôn .. bác madlion nói ... không sao đâu mà .. e thấy cắn rứt luơng tâm luôn ghe ... ;):D:)

Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40

Trích đoạn: incotech

cái vụ cọc cao su khóc lơ rùi bác ana ui [8D]
Còn vụ nào nữa k bác Incotech ?? :D
@Khóc : tay lái lụa quá nhỉ :) , khâm phục !

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

chứ lúc e đạp lên 150 km/h và nhìn thấy đằng trứoc còn trống tí xíu thì e đã la lên : a Tùng ơi, lấy máy chụp hình đi, e nạp hết ga thử xem .. bác Tùng liền nhổm dậy, đang chăm chú bên phụ, lấy máy chụp hình ra và Heo đất ngồi đằng sau im re.

e đạp ga thêm, rồi nhả ra nhẹ, rồi lại đạp vào thật sát, ... ối mẹ ui, sát sàn rồi, hi hi, nhả ra tí, lại đạp sát vào .. rồi nhìn vào kiếng hậu, xe bác hunguyen123 càng lúc càng nhỏ .. . ối, e liếc xuống mặt đồng hồ, còn tí xíu nữa là 180 km/h rồi, thích quá, .. nạp thêm thôi
Văn này đọc nghe giống truyện XXX quá :D:D, dọt gấp:D

Hạng D
2/1/08
3.518
9
38
52
Muakskisses City

haha! Bác TOY@ "nhạy" quá nhỉ, AE ko ai nhận ra, chỉ có bác nhận ra được điều này. Chứng tỏ cả bác và bác khoc@ đều là member lâu năm của Tình Đơn Phương Chấm Com.