Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Trích đoạn: khóc

Trích đoạn: madlion

Báo cáo các bác "cầy hội" : đúng như dự báo tối qua nếu em uống thêm 3 ly là tiêu tại chỗ vì vậy mới xin phép hội uống thêm 1,5 ly nên về được tới nhà [8D]. 10 phút sau ào ào ra... -> nằm luôn đến 20h55' -> ngóc đầu dậy ( đã đặt báo thức) vừa ngủ vừa xem MU-Wigan & Chelsea-Bolton -> 23h ào ào ra... hết -> chết luôn đến giờ mới dậy. Báo cáo hết, em đi ăn sáng đây ạ :):):)

bác còn nợ e đó, chủ xe ui ... [&:]:([8D][8|]

bác madlion nhờ em trả nợ cho bác nè khóc ui.(note : khi khóc cầm lái thì cả gia đình madlion,vợ cả,bé Bống đều phải mặc bỉm đấy các bác ợh)

Hạng B2
16/2/06
224
0
16
Vuong quoc xe hoi
RE: tác phẩm của bác khóc đây,các bác ơi

Hình như bác Khóc vừa bị CSGT bắn tốc độ rùi he...he, bác chạy nhanh quá :D

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Ối má ơi sợ quá

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Bác Khóc chạy như dzậy thì làm thế nào mà chẳng phê em SF !:D

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

cái này là do bác madlion chụp hình hơi bị chậm, một phần do tay run, ke ke .. một phần do máy chụp hình sắp hết pin nên đồng hồ tốc độ đã xúông tí :D

chứ lúc e đạp lên 150 km/h và nhìn thấy đằng trứoc còn trống tí xíu thì e đã la lên : a Tùng ơi, lấy máy chụp hình đi, e nạp hết ga thử xem .. bác Tùng liền nhổm dậy, đang chăm chú bên phụ, lấy máy chụp hình ra và Heo đất ngồi đằng sau im re.

e đạp ga thêm, rồi nhả ra nhẹ, rồi lại đạp vào thật sát, ... ối mẹ ui, sát sàn rồi, hi hi, nhả ra tí, lại đạp sát vào .. rồi nhìn vào kiếng hậu, xe bác hunguyen123 càng lúc càng nhỏ .. . ối, e liếc xuống mặt đồng hồ, còn tí xíu nữa là 180 km/h rồi, thích quá, .. nạp thêm thôi

nhưng nhìn phía truớc, xe máy lung tung.. mà cũng gần vào cua (đừong đèo nhé) nên e bỏ chân ga qua, với lấy bộ đàm : bác Hùng ơi, xe bác đi nhiêu vậy ? 140 à, còn e, e lên đuợc 178 cơ, hihi, thích quá, có chụp hình lại nè

;):D:)[8D][&:]:(:([&:]

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Xe dầu tăng tốc như vậy cũng ổn chứ bác Khóc nhỉ? Vòng tua vẫn hơn 3000 thôi đúng ko bác!
Bác Cakhoai nên xem cái này, để tôi PM cho chắc vì bác ý và nhiều bác khác chưa từng nghĩ SF lại làm được như vậy. Đợt SFC mới thành lập, mới giới thiệu là SF máy dầu tăng tốc bốc ko kém máy xăng, các bác ý nhảy vào đập cho te tua:D, đến bây giờ vẫn hãi;)

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

@ bác kiến vàng : ai nói máy dầu k tăng tốc bằng máy xăng, bác giới thiệu cho e để e chứng minh cho, nhè nhẹ thôi, hi hi

số +- của SF 2.2 là : hết ga số 1 là 60km/h và số 2 là 100 km/h, trong vòng bao nhiêu giây, e quên mất vì nó lên nhanh quá, không kịp nhìn đồng hồ ;):D:)

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

nhát như Khóc mà cũng dám chạy đến thế này áh:D

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: Wit Diablo

nhát như Khóc mà cũng dám chạy đến thế này áh:D

hic hic, đó là e chạy ké xe các bác SF đó, chứ xe e, quen xe, thì . hu hu .. làm sao dám đạp lên mức đó, may ra 200 thôi à, dzịt ui :D;):)