Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
RE: tác phẩm của bác khóc đây,các bác ơi

Trích đoạn: muakskisses

haha! Bác TOY@ "nhạy" quá nhỉ, AE ko ai nhận ra, chỉ có bác nhận ra được điều này. Chứng tỏ cả bác và bác khoc@ đều là member lâu năm của Tình Đơn Phương Chấm Com.

không phải, e chuyên biên tập thui hà, hi hi ... :D;)

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: khóc

hic hic, cái này làm toàn bộ thành viên trên xe mất hồn hơn 30 phút mới thở đuợc ..

chả là lúc đó khỏang 7h tối, trên đuờng từ Huế vào Quy Nhơn, đến đầu tỉnh Bình Định thì xe e lái, xe của bác Madlion, chạy sau xe bác hunguyen123, do bác Carens lái.

E chạy sau mà lái chăm chú lắm, vì bác Caren ỷ thế sân nhà, quê bác ấy, nên bác ấy đạp toàn 120 đến 140 trong điều kiện trời tối thui và không biết phía trứoc có gì không, hic hic...

nhưng e cũng cố gắng hết sức, theo sát bác ấy, hai xe cách nhau khỏang 3 giây. đến một khúc dốc cao kia, có một xe tải công tai nơ phía trứoc, bác caren vuợt trái qua và mất hút trên đầu dốc. E vẫn theo sát đằng sau, lúc lên gần hết đầu dốc thì phía trứoc hiện ra hai cái đèn pha to đùng, một e tải 15 tấn đang lao hết sức bình sinh thẳng vào xe e, cách e khỏang 100m, gần ơi là gần. việc ấy cũng đơn giản thôi, không gì đáng ngại, e nghĩ thế nên dấn ga lên.

Đến đầu dốc thì .. Ối mẹ ơi, có mấy cây cọc nhựa tự nhiên xuất hiện phía trứoc và duờng như e không thể né nó. Trời đất, e thầm nghĩ cảnh hai xe, xe mình và em tải 15 tấn kia mà cối thẳng vào nhau thì .. .tiền đâu đền xe cho bác madlion. Liếc nhanh vào kiếng hậu bên phụ, e thấy hình như còn tí xíu kẻ hở cho sợi tóc chui vào. Chân e tự nhiên buông ga ra.. hic hic .. xe tải gần ơi là gần rồi.

E kêu lên chết tôi rồi ... lúc này chắc trong xe mọi nguời gần như đã lên thiên đàng rồi... và e đánh mạnh tay lái vào trong,

Bụp .. nhẹ nhàng ... nhưng như cứa thẳng vào tim e . và tim chủ xe .. he he... e liếc nhanh kiếng hậu bên phụ .. xe công tai nơi đã ở xa xa .. trời ạ, tay chân cứng ngắc hơn 15 phút mới hoàn hôn .. bác madlion nói ... không sao đâu mà .. e thấy cắn rứt luơng tâm luôn ghe ... ;):D:)

Cái vụ này là kinh nghiệm cho đoàn đi có bộ đàm, xe đi đầu phải luôn thông báo tình hình đường cho các xe đi sau, nhất là vào những khúc cua khuất

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Các bác kể hào hứng hay quá, như đang xem WRC, em chắc chịu không dám cố:D[8D]

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: minhtit

Trích đoạn: khóc

hic hic, cái này làm toàn bộ thành viên trên xe mất hồn hơn 30 phút mới thở đuợc ..

chả là lúc đó khỏang 7h tối, trên đuờng từ Huế vào Quy Nhơn, đến đầu tỉnh Bình Định thì xe e lái, xe của bác Madlion, chạy sau xe bác hunguyen123, do bác Carens lái.

E chạy sau mà lái chăm chú lắm, vì bác Caren ỷ thế sân nhà, quê bác ấy, nên bác ấy đạp toàn 120 đến 140 trong điều kiện trời tối thui và không biết phía trứoc có gì không, hic hic...

nhưng e cũng cố gắng hết sức, theo sát bác ấy, hai xe cách nhau khỏang 3 giây. đến một khúc dốc cao kia, có một xe tải công tai nơ phía trứoc, bác caren vuợt trái qua và mất hút trên đầu dốc. E vẫn theo sát đằng sau, lúc lên gần hết đầu dốc thì phía trứoc hiện ra hai cái đèn pha to đùng, một e tải 15 tấn đang lao hết sức bình sinh thẳng vào xe e, cách e khỏang 100m, gần ơi là gần. việc ấy cũng đơn giản thôi, không gì đáng ngại, e nghĩ thế nên dấn ga lên.

Đến đầu dốc thì .. Ối mẹ ơi, có mấy cây cọc nhựa tự nhiên xuất hiện phía trứoc và duờng như e không thể né nó. Trời đất, e thầm nghĩ cảnh hai xe, xe mình và em tải 15 tấn kia mà cối thẳng vào nhau thì .. .tiền đâu đền xe cho bác madlion. Liếc nhanh vào kiếng hậu bên phụ, e thấy hình như còn tí xíu kẻ hở cho sợi tóc chui vào. Chân e tự nhiên buông ga ra.. hic hic .. xe tải gần ơi là gần rồi.

E kêu lên chết tôi rồi ... lúc này chắc trong xe mọi nguời gần như đã lên thiên đàng rồi... và e đánh mạnh tay lái vào trong,

Bụp .. nhẹ nhàng ... nhưng như cứa thẳng vào tim e . và tim chủ xe .. he he... e liếc nhanh kiếng hậu bên phụ .. xe công tai nơi đã ở xa xa .. trời ạ, tay chân cứng ngắc hơn 15 phút mới hoàn hôn .. bác madlion nói ... không sao đâu mà .. e thấy cắn rứt luơng tâm luôn ghe ... ;):D:)

Cái vụ này là kinh nghiệm cho đoàn đi có bộ đàm, xe đi đầu phải luôn thông báo tình hình đường cho các xe đi sau, nhất là vào những khúc cua khuất

thật ra lúc đi ra, e đi chung với bác nông dân, đi thứ ba sau xe do F1 racer lái và BIm 325 do bác xe ba bánh lái. trên cả ba xe đều có bộ đàm, đi xuyên đêm từ biên hòa đến tuy hòa là 3h sáng với tốc độ trung bình 120km/h.

rất an toàn và tự tin khi vượt xe khác, tránh né các cọc hay đổ đèo 100km/h vì bác mimo ngồi xe đầu tiên luôn luôn và luôn luôn thông tin các tin tức trên đường cho xe sau

vượt đi, vượt đi, đừong trống đó
coi chừng nha, có cọc nha
khoan vượt, xe xuống

hay đại loại là F1 racer vừa lái vừa ngủ nên không thể nói bộ đàm như e được ... một tay lái xe, một tay cầm bộ đàm và vào cua 100 ngọt sớt .. bánh xe kêu két két như muốn văng ra khỏi đường chạy ;):D:)

Hạng B2
8/11/07
203
3
18
Melbourne

Các bác cứ đua đi cho em rõ địa chỉ,em gọi công an tới bắt ăn tí tiền hoa hồng của mấy ông cảnh sát:D:D

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Trích đoạn: tuanxoaiday_1992

Các bác cứ đua đi cho em rõ địa chỉ,em gọi công an tới bắt ăn tí tiền hoa hồng của mấy ông cảnh sát:D:D
Chà tiếc quá, vụ này mà xảy ra ở HN hoặc lân cận thì mình cũng kiếm đủ [8D][8D][8D]

Tập Lái
16/5/08
9
0
0
my ? tieu bna newjersey

em trung ne? xin loi may bac nha? vio em voi bac khong(hong) la ban truoc kia luc em con o viet nam o bien hoa em va bac khoc hay di choi vôi nhau nhung sau do em di my cung duoc 4 nam roi kog co gap bac ay vua roi ong ba cu cua em chung bi muc con grandis nen thang em nmo noi len dien dan nay cho vui em vua len dien dan thi thay hinh cua bac hong em nhan ra nen em goi tin nhan nay nieu cac bac biet so phone cua bac (khoc) thi cac bac cho em nha mail cua em la [email protected] hay phone cua em la 8563836443 cam on co gi lien lac nha khoc hay hong gi cung duoc

Tập Lái
16/5/08
9
0
0
my ? tieu bna newjersey
anh hong ha? em trung ne sao lien lac hoai ma kog thay tra loi

em trung ne ? con nhoi kog dien tu trung tinb ne? nay dang o newey usa len dien dan duoc 3 hay 4 hom roi thi thay hinh cua anh nen goi tin nhan lai co gi lien lac chac cuoi nam nay ve viet nam choi lien lac va ra ra mat may bac o trong room luon ah mail cua em la [email protected] hay phone la 85638386443 goi cho em hay cho em so phone roi co gi lien lac cho vui ok