Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Tài xế ở rừng mới ra thành thị

Rủi vào rừng cao su, xẹp bánh =>sau đó gắn bánh sơ cua vô đi, đi đến sáng mới ra khỏi lô cao su. Lúc đó đi thẳng vô bệnh viện sắp ruột lại luôn:D

Hạng B1
5/6/07
60
0
0

@hara_kiri: Em có ý noi gì về sự kiềm chế và lái xe cẩn thận đâu, hai cái đó quá tốt đối với mọi lái xe, em chỉ thấy kì cục khi mua xe mà lại lấy 2,5cm lốp ra là tiêu chí mua xe thôi mà. Mà ko biết gì về xe nên bây giờ mới có nhiều xe điên ấy mà, cứ thử bị mấy thằng ngu đó đụng phải thì biết.

Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty

Trích đoạn: luckydog

Tối nay em mới gặp 1 tay tài xế không được bình thường lắm, chạy Camry 2007 hàng nhập, biển số của Cần Thơ vậy mà em cứ tưởng tài xế ở trong rừng mới ra cầm lái chứ. Các bác xem có tức không, trên 1 con đường hẹp, chỉ đủ để 2 xe tránh nhau vậy mà không biết lý do gì mà thằng cha tài xế đó đâm đầu qua lề trái của hắn, chắn ngang trước đầu xe của em. Em nổi sùng quá, chơi đậu ngay trước mặt nó, không thèm né tránh và mở đèn pha vô mặt nó chơi. Sau 1 hồi, em mới chạy ngang cửa kính bên thằng tài xế đó (em đang cưỡi gnựa sắt của em) hỏi tại sao mà nó ngu dzữ dzậy, nó không trả lời, nó mà cự lại chắc em cỡi cái mũ bảo hiểm chơi cho nó 1 phát bề kính luôn quá.
Người lái xe giỏi là người luôn luôn điền tỉnh trong mợi tình huống!

Hạng B2
8/6/07
133
0
0
53

Trích đoạn: GM_01

@hara_kiri: Em có ý noi gì về sự kiềm chế và lái xe cẩn thận đâu, hai cái đó quá tốt đối với mọi lái xe, em chỉ thấy kì cục khi mua xe mà lại lấy 2,5cm lốp ra là tiêu chí mua xe thôi mà. Mà ko biết gì về xe nên bây giờ mới có nhiều xe điên ấy mà, cứ thử bị mấy thằng ngu đó đụng phải thì biết.
Cái này em không đồng ý lắm, xe điên chủ yếu là do ý thức và do không biết luật. Ý thức coi thường mạng sống của người khác, không biết luật là do không có bằng hoặc bằng đi mua. mịa, hỏi thử con bé ngoài HN chạy chiếc porch nó có bằng hay không, nếu có bằng thì hỏi thử nó mua bao nhiu????:mad:(ví dụ cụ thể)

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Hy sinh cái mũ BH quăng vô kính nó đi bác, cỡ mũ kín đầu như A mô rô nhà em nặng hơn 2 cân quăng vô chắc nát kính

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Các bác cứ đòi cởi mũ quăng vô đó rồi lại ân hận không kịp đó ....... Chẳng may gặp phải thằng có cước sắc hay số má dầy đặc thì phiền ... Cứ bìn tĩn . Em bị 1 lần vì lỡ nổi nóng lấy cái mũ BH full face quăng 1 phát giữa đỉnh đầu thằng Tây vỡ cả mũ mà tí nữa anh em đi cùng bị rắc rối lớn đó ...

Hạng B2
18/7/04
275
4
18
Hà nội

Một điều nhịn là chín điều lành các cụ đã dậy rồi.

Hôm trước chỉ vì không nhường nhìn mà một Inova đã xơi tái xườn một em Cam ờ ngã ba Trịnh Hoài Đức Cát Linh. Cả hai đều rẽ phải từ THD vào Cát Linh, em In ở phía trong, em Cam ở phía ngoài (bên trái của em In), em Cam dùng sườn trái của mình đè em In với hy vọng là em In sẽ phải phanh lại và nhường đường. Kết quả là tắc hết cả đoạn đường.

Bản thân tôi cũng đã nhiều lần bị các chiến sĩ vượt phải rồi đè trái, họ cứ dơ sườn trái ra đè mình, nếu không đạp phanh gấp là đâm. Nhiều khi cũng thấy cay cay ở mũi, nhưng lại cố nhịn vì nếu không nhường thì chẳng biết ai phải đền ai, rồi mất thời gian.

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49

Trích đoạn: duc_redskins

...Em bị 1 lần vì lỡ nổi nóng lấy cái mũ BH full face quăng 1 phát giữa đỉnh đầu thằng Tây vỡ cả mũ mà tí nữa anh em đi cùng bị rắc rối lớn đó ...

Vậy là bác xài mũ bảo hiểm rởm rồi...:D Mũ vỡ mà đầu không vỡ

Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM

tôi bị hoài à, đường chật xe honda chen lên đập vào thành xe ầm ầm, nghĩ mà mình không làm lớm ra thì luộc cho nó 1 dao:D

Last edited by a moderator: