Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/12/14
23
112
28
45
Em bị 1 lần gần như tương tự, 2 bên dừng lại nhường nhau qua ngõ hẹp, em không lùi được vì phía sau xe máy chen lên sát rạt. Bổng nhiên lão nổi khùng ủi thẳng vào xe em. Nóng máu em mở cửa bước xuóng định chơi luôn. Khi chỉ mặt lột khẩu trang lão ra thì rõ là già trâu, may mà em chưa đấm. Mọi người xung quanh chỉ nhìn. Không bênh ai nhưng nếu em bụp chắc cũng mệt với xung quanh.
Nhân thớt này cảm ơn bác 1 phát tuy nhiên lần sau mình nhịn thêm chút nữa thì mọi người sẽ có thiện cảm với "dân oto" hơn.

Nhưng dm nhịn đek được, i like cái chỏ vào mặt
Em ghét nhất mấy thằng đánh hôi .
Lúc trước quẹt xe ở đường sơn kỳ em đang thõa thuận thì thằng cha bán hàng ở đó nhảy ra tát em hôi .
Bực quá em xly đền xe máy xong thì nó trốn mất , làm em và ae quay lại kiếm nó mấy ngày trời thì nó trốn lặn như trạch , phải canh lắm rồi nhờ cskv làm áp lực lắm thì chủ nhà cho nó thuê mới đưa hợp đồng thuê nhà và sdt nó ra , tìm dc nhà nó ngày 25 tết và năm đó chắc là tết ko trọn vẹn với cái mặt nó .
May là lúc vô nhà có vk có con nó nên củng ko nở đánh mạnh mặc dù lòng dặn lòng là sẻ đánh cho bầm dập hoặc chấn thương mới hã dạ .
Lúc đánh hôi em nó hằm hồ lắm nhưng em lùng bắt dc thì nó như con cún cong đuôi vậy
Ps : vụ đó em tốn gần 20t cgi phí ae đi lại ...

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
12/5/12
29
153
28
Lúc trước quẹt xe ở đường sơn kỳ em đang thõa thuận thì thằng cha bán hàng ở đó nhảy ra tát em hôi .
Bực quá em xly đền xe máy xong thì nó trốn mất , làm em và ae quay lại kiếm nó mấy ngày trời thì nó trốn lặn như trạch , phải canh lắm làm áp lực lắm thì chủ nhà cho nó thuê mới đưa hợp đồng thuê nhà và sdt nó ra , tìm dc nhà nó ngày 25 tết và năm đó chắc là tết ko trọn vẹn với cái mặt nó .
May là lúc vô nhà có vk có con nó nên củng ko nở đánh mạnh mặc dù lòng dặn lòng là sẻ đánh cho bầm dập hoặc chấn thương mới hã dạ .
Lúc đánh hôi em nó hằm hồ lắm nhưng em lùng bắt dc thì nó như con cún cong đuôi vậy

Ôi, CNL nhiều anh hổ báo quá ... !

Hạng D
5/7/14
2.476
85.640
113
HCMC
Bực quá em xly đền xe máy xong thì nó trốn mất , làm em và ae quay lại kiếm nó mấy ngày trời thì nó trốn lặn như trạch , phải canh lắm làm áp lực lắm thì chủ nhà cho nó thuê mới đưa hợp đồng thuê nhà và sdt nó ra , tìm dc nhà nó ngày 25 tết và năm đó chắc là tết ko trọn vẹn với cái mặt nó .

Anh ơi, có gì em nhờ anh. :D

Hạng B2
3/6/10
203
6.241
93
Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn. Anh làm 1 lần nó chừa thói ngay.
Ku Long nên tới nhà anh @Phi luong 1 lần thử xem.

Hạng C
13/9/08
514
4.937
93
thấy thớt mới nhăn tin hỏi thăm anh mì gói chưa thấy trả nhời! kaka ở VN phải kiên nhẫn lắm....
mà thôi cũng nên kiên nhẫn...
Mì gói hôm nay cắt tóc rồi nhìn gấu quá haha

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Mr-migoi lI
Status
Không mở trả lời sau này.