Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/6/10
203
6.241
93
rùi xong
đụng ông Giáo chủ cũng hổng hiền lành giề
:3dcuoi:

chiện của tui 2015
7pm tối lơn tơn thả bộ 1 mềng ven Sương Nguyệt Anh wựn nhứt, hướng từ CMT8 tới Tôn Thất Tùng
cái đường cụt ngủn nhỏ xíu mà lề đường cứ lên xuống nhìu bậc gập ghềnh
lại lúc nhúc rét tô răng, xờ pa biu ti ... tá lả
hổng chỗ bước
bèn phởi đi dưới lòng đường sát bậc gờ lề đường
... một cha già - tựa cha chủ thớt quánh - cũng chại Dream chở mụ dợ, từ phía ngược chiều tới - hổng hỉu sao lại tấp lề dí ngay mềng thắng két ! Phản xạ tức thời : nhẩy qua phải lên lề - đứng ... chĩa mỏ cự lão già chừng 60 tuổi nhăn nheo
mịa
đoạn nài tui đang bước trống trước trống sau sao ông hổng lủi mấy chỗ kia mà chại kỳ vại ?!
...cự cãi ì xèo
tới câu 2 thì dù vẫn cự nhưng trong bụng mềng tự nhiên ...hết bực
mà bắt đầu cảm thấy ... thú vị khi ngó cái mẹt lão già đang gân cổ lý sự cùn he... heh
dù vại vẫn tiếp tục ..."diễn" cho dzui
mụ dợ thì cứ chỏ mỏ dô lấn át
dự là 2 dợ chồng tấp dô FPT bự chảng sáng choang ngay đó (kế bên Nhà khách Cà Mau)

sau đó khi đã bước tiếp, mới nghĩ lại : tại sao lúc đó mềng lại phải nhẩy tránh lên lề mà không đứng khựng ngay tại chỗ ?!
:3dcuoi:
Tuổi thì cũng ngang cơ anh mà, bụp luôn anh :)

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng B1
19/5/14
84
2.227
83
54
Nhiều người già hay trẻ chỉ là cái tuổi, nhiều khi lớn tuổi ý thức thua con nít, kiềm chế nhưng điên quá ko chịu đc cũng phải cho bài học.

• Like
Tổng thống
5/6/07
354
21.065
93
Saigon
Mềnh dất thông cảm cho anh thớt chịu đựng cảnh ăn mì gói bao năm mới đủ xèng sắm con xe thảo nào mới bị ông già quẹt quet vài cái vào xe đã xót của nhào xún quánh người ta haizzza tội!!! :3dcuoi:

Hạng C
13/10/11
811
72.362
93
:3dcuoi: dù em ráng theo trường phái nhịn nhục.
Nhưng nói thiệt, thâm tâm em vẫn thấy bác chủ quất là đúng, mấy thằng chạy lấn lane ngược chiều là cái thể loại ngu nhứt trên đời.

Em thì em ko dám quất, vì tính em cộc quá, không đánh thì thôi nhịn (dù người run bần bật vì tức), quất sợ có người chết :3dcuoi:

Hạng B2
7/1/13
373
574
93
47
A chủ dân Bình Chánh nên cư xử thiếu kiềm chế quá,mình dân Tân Phú thanh lịch đi xe hơi qua đoạn đường đông mà xe máy lấn lane nhiều mình chỉ cần bật đèn khẩn cấp hoy.Xe ngược chiều tự dạt dìa đúng lane,mình thặc

• Like
Status
Không mở trả lời sau này.