Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/7/14
2.476
85.640
113
HCMC
Em củng nhờ mấy đứa mà . Cái nhục bị tát giửa đường mà ko dùng mọi biện pháp và thủ đoạn thậm chí bẩn nhất để xử nó thì ko dc

Dạ, phải tìm ra nó mới được, chuyện gì tiếp đó thì tính sau...

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng B2
28/7/05
116
137
63
Em ghét nhất mấy thằng đánh hôi .
Lúc trước quẹt xe ở đường sơn kỳ em đang thõa thuận thì thằng cha bán hàng ở đó nhảy ra tát em hôi .
Bực quá em xly đền xe máy xong thì nó trốn mất , làm em và ae quay lại kiếm nó mấy ngày trời thì nó trốn lặn như trạch , phải canh lắm rồi nhờ cskv làm áp lực lắm thì chủ nhà cho nó thuê mới đưa hợp đồng thuê nhà và sdt nó ra , tìm dc nhà nó ngày 25 tết và năm đó chắc là tết ko trọn vẹn với cái mặt nó .
May là lúc vô nhà có vk có con nó nên củng ko nở đánh mạnh mặc dù lòng dặn lòng là sẻ đánh cho bầm dập hoặc chấn thương mới hã dạ .
Lúc đánh hôi em nó hằm hồ lắm nhưng em lùng bắt dc thì nó như con cún cong đuôi vậy
Ps : vụ đó em tốn gần 20t cgi phí ae đi lại ...
May quá hôm nọ mình kiềm chế há @FS, @Blackstorm

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.043
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Bác Hà máu quá. E thua. Hihi. Đi đường nhiều khi nóng bỏ mịa. Mà ráng nhịn để yên cửa yên nhà. Ăn tết vui vẻ nhoen bác.
Ra đường cần ráng nhịn! Nhưng thân mình, mạng mình mà không bảo vệ nổi, không giữ nổi thì tự chết đi còn hơn. Đó là tự vệ.

Hạng B2
11/6/08
313
18.625
93
mấy con đường gần nhà em, Quang Trung, Tô Ký, hoặc song hành nguyễn ảnh thủ có vài chỗ mẹ bà dân tình đéo hiểu sao cứ đi ngược chiều dừng đèn đỏ vậy đến lúc em quẹo ko có đường block đường cả 4 hướng, em không lủi luôn mà em dừng lại mở kiếng chửi, bọn nó tấp vô, chưa có thằng nào cương lại với em. Nó mà cương đập xe em thì em cũng đập nó luôn rồi ... Riêng có trường hợp va quệt ngoài đường người va quẹt với em không nói gì thằng bá láp xe ôm bay lại đòi đốt xe em, em ko thèm nói chuyện với nó bảo mày đốt đi, tao có bảo hiểm coi công an có tha mày không. Nó xụi lơ đi chỗ khác luôn.
kinh bugi

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng C
30/1/14
751
26.231
93
thế là cuối cùng em đã ra tay đánh người, sau 5 năm lái ô tô, em thấy hối hận vì bản thân mình không ngăn đc máu điên, xuống tay với 1 ông già (nếu là thằng trẻ trâu thì ko)

đáng lý cũng qua luôn rồi, nhưng rốt cục có động tay vì sắp xong chuyện ông già lại chơi kính hậu em và chồm người vô xe đấm em tùm lum (em né đc) sau đó em bung cửa ra và ...

kế hoạch: 8h đi rửa xe, sau đó mang xuống gara tút lại (có hẹn tuần trước là hôm nay gởi, 2 ngày nữa lấy)
kết quả: chỗ rửa xe đóng cửa, xuống gần tới thì gara gọi báo xe đông quá ko nhận nữa
bình thường chuyện này với em không lớn, nhưng giống như giọt nước tràn li, nhất là khi em chưa ăn sáng và thiếu ngủ

Móa !
Thằng áo vàng trong clip bị tăng động chắc luôn !

Hạng F
29/8/07
8.005
26.836
113
Cũng do đường sá chật hẹp, chen lấn xô đẩy, xì chét nên làm con người dễ bốc hỏa. Các bác đi 4b nên thông cảm và nhịn 1 chút. Xe có trầy trụa gì có bh lo. Oánh nhau vậy lỡ bi xiên cái thì bỏ vơ bỏ con lại cho ai. Nhịn đi các bác. Ra đường giờ hơn thua đúng sai khó lắm.
Xe em bị tạt đầu với đâm sau đít 2 cái rồi mà em nhịn thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.