Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/7/13
609
17.424
93
đấy là cái gì vậy bác? gà quá không hiểu công năng
Ba trắc, hàng xịn khoảng 1tr5 đến 3tr 1 cây tùy theo số khớp
Hàng rởm thì tầm 500~600k.

Dễ hiểu là có thể phang đc, cấu tạo thì giống cái anten TV thùng hồi xưa dấy, khéo ra thụt vào.

Hàng xịn chất lượng thì phang ko bị cong thậm chí nam tầm 70kg vắt ngang đứng lên cũng đc, còn hàng rởm hù người trang bị cho mấy bảo vệ là hàng Tàu, đụng chuyện bem xong 1 lần là bỏ vì khớp cong hết trơn ko thu gọn bỏ túi quần đc :D.
Mềnh ko thích loại này vì bất ngờ rất khó bung ra. Mình toàn dùng tay gấu, xác định mà chiến thật thì trước khi mở cửa oto đã đeo vào tay rồi :)

Hạng D
3/7/14
2.962
11.323
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
nếu xe đóng cửa kiếng thì già trâu không đánh chủ thread được
thì đã không có vụ đánh lộn này xảy ra

mà nếu các anh lực đô con thì già trâu không dám lộng hành đâu, vì sợ anh đánh 1 phát là knock-out

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng F
4/1/08
8.307
115.659
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Tèo ko nói ông chạy xe máy kia là đúng, tuy nhiên ở VN đường xá hẹp, xe cộ đông đúc thì có thể nào thông cảm được việc ông kia đi sai như vậy, nhưng việc chẳng có gì và từ lúc bắt đầu đến lúc kết thúc diễn ra rất nhanh chóng,

Thông cảm hay nhát chết đều dẫn đến tình trạng này:

Hạng B2
10/1/12
329
1.005
93
Bác chủ hơi nóng tính và đang sẵn bực trong người nên muốn gây hấn với xe máy đi lấn làn (mặc dù có thể lách qua đi được). Bình thường thì không sao chứ cận tết trầy xe, đi chơi tết mang cái bực trong người khó chịu lắm.

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Status
Không mở trả lời sau này.