Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/1/11
548
1.499
93
chuyện đã qua, em ko biện hộ, bản thân em cũng kiếm chuyện với xe máy chứ ko phải vừa, và nếu đụng phải tatoo đầy mình thì chắc cũng sẽ ko chiến
Bữa em quay đầu nơi không cấm quay đầu, thằng kia chạy tới lườm lườm, kiểu như tao đang chạy mày quay đầu làm tao phải đứng lại, nhìn ớn thiệt :)
Gặp tình huống như bác bức xúc thiệt nhưng mà em k dám chiến, nghĩ tới vợ dại con thơ với chiếc xe ngay đó e xìu cmnr =))

Tập Lái
2/4/12
14
86
28
thế là cuối cùng em đã ra tay đánh người, sau 5 năm lái ô tô, em thấy hối hận vì bản thân mình không ngăn đc máu điên, xuống tay với 1 ông già (nếu là thằng trẻ trâu thì ko)

đáng lý cũng qua luôn rồi, nhưng rốt cục có động tay vì sắp xong chuyện ông già lại chơi kính hậu em và chồm người vô xe đấm em tùm lum (em né đc) sau đó em bung cửa ra và ...

kế hoạch: 8h đi rửa xe, sau đó mang xuống gara tút lại (có hẹn tuần trước là hôm nay gởi, 2 ngày nữa lấy)
kết quả: chỗ rửa xe đóng cửa, xuống gần tới thì gara gọi báo xe đông quá ko nhận nữa
bình thường chuyện này với em không lớn, nhưng giống như giọt nước tràn li, nhất là khi em chưa ăn sáng và thiếu ngủ

Chắc a chủ tính dằn mặt những osers đang còn thiếu tiền của mình?

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
HCN
Hạng B2
25/1/08
148
51
28
Tôi như anh chủ thớt thì giờ phải run chết mẹ ra. Đăng video lên internet rủi ông già đó có ói mửa gì tonight là chuẩn bị nói với mẹ: xuân này con không về.

Status
Không mở trả lời sau này.