Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
16/4/12
988
50.319
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Mình hôm qua 1 thằng taxi chơi kính hậu bị gấp lại, 1 bà đi sắm đồ inox chen vào giữa 2 oto chơi luôn nguyên sườn xe, nhưng ko lớn... Mình cho qua

Huỳnh Hải Triều nói:
Đường quá hẹp, đường hẹp là dành cho người nghèo :) anh đi oto mà hổ báo quá.

Em vào đường hẹp toàn hạ gương xuống vừa đi vừa say "sorry". Vậy là giang hồ 2 bên dạt hết ra để em đi.​
Hai quý ông

Hạng B2
6/12/11
147
430
93
Có vậy mà cũng bụp nhao. Anh chủ nóng thật, hay cuộc sống nó căng thẳng vậy huh các bác. Gặp em là em chừa chỗ đủ cho họ qua rồi mình mới đi tiếp. Họ cáu thì mình cười vẫy tay xin lỗi. Dù mình lúc này được ưu tiên và chả có lỗi gì. Tết nhất rồi, nhịn tí mà qua thì vui vẻ hai bên. Còn hơn ấm ức rồi múc nhau, mệt cả hai. Em là em nhát lắm.

Hạng D
22/6/10
1.608
31.440
113
Bữa mình bị thằng kia tông đít xe lăn quay ra. Mình bước xuống tính hỏi thăm nó có sao ko ? (Lúc đó đang bận đồ sơ mi đội cái nón bộ đội). Nó đang lồm cồm thấy mình mở cửa xe là chửi đm phủ đầu mình.

Mình ko nói gì hết, lấy điện thoại ra bấm cho thằng lính, nói to cho nó nghe thấy :" em có đang trực ban ko ? Em cho mấy đứa tiểu đội 2 lấy xe xuống chở anh này bị thương vô bịnh viện giùm anh cái. Sẵn đánh xe anh về luôn, nhanh nhanh a còn đi công việc"

Thằng đó nghe xong dựng xe xin lỗi mình rối rít.

P/s : moá tới khúc đó thì đồng hồ báo thức, làm tan giấc mơ đẹp.

Status
Không mở trả lời sau này.