Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
29/8/07
8.005
26.837
113
Em cũng ủng hộ bác xúc thôi. Vì người ta oánh mình thì mình phải oánh lại thôi. Đúng sai tính sau.
Cái em ko ủng hộ là ngay từ đầu bác nhường chút thì đã ko có vấn đề gì. Đường em thấy nhỏ xíu, ko chen lấn chút thì cũng ko biết đi như thế nào. Đi xe 4b mà chạy vô mấy đường nhỏ xíu là em cảm thấy có lỗi rồi mặc dù đường ko cấm 4b thì mình có quyền đi.
cả ơn vì bác Hà đã tin em :D giây thứ 50 là ổng co tay lại chơi kính hậu, sau đó xe rung rinh là ổng chồm người đấm em (ko có bằng chứng nên lời nói của em chỉ là 1 phía)

lúc em chưa coi clip em cũng ko nghĩ góc quay của cam nó rộng đến mức quay đc cảnh em đánh nhau :D

Hạng B2
7/1/13
373
574
93
47
A mì gói lợi hại thặc,ảnh chỉ cần post 1 đoạn video của cam hành trình lên cnl phát là từ giờ bọn cnl léo ai dám đụng tới ảnh lun.Le vờ ảnh cao hơn ku Long & Tin Trúc 1 bật,2 chú kia chỉ võ mồm chứ hok có hình ảnh như a mì gói :3dquaytay:
A mì gói ơi,trước giờ mình có vô tình bơm vá gì a,mong a bỏ qua nhoen a,gia đình mình đội ơn a :3dtanghoa:

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
37
XÌ GÒN
Có lúc đầu em k hiểu là lúc anh cứ gí gí xe tới đụng ổng đó nên ổng nóng máu đập xe anh. Chắc lúc đó máu đang nóng phải k :)? Ổng đập xe nên máu sôi lên luôn. Hơi quá khích là câu em có thể dành cho anh chủ lúc này. Có lẽ với em chỉ dừng lại ở mức chủi lộn thôi, dù xe có hư kiếng. Như lúc đó anh chửi ổng thì a sẽ đc ủng hộ vì ổng ra ta trước.

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng D
23/8/15
1.996
40.803
113
ở đâu còn lâu mới nói
A mì gói lợi hại thặc,ảnh chỉ cần post 1 đoạn video của cam hành trình lên cnl phát là từ giờ bọn cnl léo ai dám đụng tới ảnh lun.Le vờ ảnh cao hơn ku Long & Tin Trúc 1 bật,2 chú kia chỉ võ mồm chứ hok có hình ảnh như a mì gói :3dquaytay:
A mì gói ơi,trước giờ mình có vô tình bơm vá gì a,mong a bỏ qua nhoen a,gia đình mình đội ơn a :3dtanghoa:
em có có thù vặt anh ơi, có gì là hốt liền ah :D

Hạng B2
11/4/13
159
300
63
hôm trước đi đường Lý tự trọng, gan toi pasteur có thằng chạy chiếc 4c cũ vào lane xe máy luôn, tc 4b chạy 3 hàng xe máy ko chạy đc. e lách qua gõ vào kính chiếu hậu rồi chỉ xuống đường, vậy mà nó hùng hổ đuổi theo chứ

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng D
23/8/15
1.996
40.803
113
ở đâu còn lâu mới nói
Có lúc đầu em k hiểu là lúc anh cứ gí gí xe tới đụng ổng đó nên ổng nóng máu đập xe anh. Chắc lúc đó máu đang nóng phải k :)? Ổng đập xe nên máu sôi lên luôn. Hơi quá khích là câu em có thể dành cho anh chủ lúc này. Có lẽ với em chỉ dừng lại ở mức chủi lộn thôi, dù xe có hư kiếng. Như lúc đó anh chửi ổng thì a sẽ đc ủng hộ vì ổng ra ta trước.
em đang khó ở trong người :D

• Like
Reactions: Munchen
Status
Không mở trả lời sau này.