Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/7/14
2.476
85.640
113
HCMC
Anh chạy khúc đó mà dám đánh bác lớn tuổi thì em cũng nể bác thật.
Khu đó nổi tiếng có nhiều chảo nước chiên bánh nóng hổi, dân có máu mặt.
Anh đánh người lớn tuổi đã là sai rồi, mai là chưa bị các anh gần đó đánh hội đồng.
Bác lớn tuổi chạy cũng không có gì gọi là quá để bác dí chân ga như thế, vì tuyến đường này nhỏ và anh tải chiếm hết lane nên họ lấy ra ngoài, gọi là vượt xe thì sau mà sai được.

Người lớn tuổi rồi muốn làm gì làm à? Anh đi xe hơi anh dám vượt thế không? Thấy đã tắt đường rồi còn ráng vượt lên, rõ tào lao.

Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Người lớn tuổi rồi muốn làm gì làm à? Anh đi xe hơi anh dám vượt thế không? Thấy đã tắt đường rồi còn ráng vượt lên, rõ tào lao.

Bác lớn tuổi đó chạy sai như thế nào? Vi phạm điều gì? Chắc bác chạy cũng hổ báo không kém ai đâu.
Bác có chạy con đường An Dương Vương - Phan Anh này lần nào chưa? Nếu chưa chạy thì qua đó làm 1 chuyến sẽ biết thế nào liền.

Hạng F
12/10/16
7.599
6.482
113
Sao e chả thấy cái gì ngoài khoảng trắng thần kỳ nhỉ?

Hạng B2
13/3/15
117
3.046
93
Anh chạy khúc đó mà dám đánh bác lớn tuổi thì em cũng nể bác thật.
Khu đó nổi tiếng có nhiều chảo nước chiên bánh nóng hổi, dân có máu mặt.
Anh đánh người lớn tuổi đã là sai rồi, mai là chưa bị các anh gần đó đánh hội đồng.
Bác lớn tuổi chạy cũng không có gì gọi là quá để bác dí chân ga như thế, vì tuyến đường này nhỏ và anh tải chiếm hết lane nên họ lấy ra ngoài, gọi là vượt xe thì sau mà sai được.
anh vios_2015, mời anh qua đây chơi..........
ý kiến anh thật tuyệt vời.............
https://www.otosaigon.com/threads/mod-choi-menh-roi.8778075/page-8

• Like
Reactions: Thổ Dânn 10
Status
Không mở trả lời sau này.