Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
thế là cuối cùng em đã ra tay đánh người, sau 5 năm lái ô tô, em thấy hối hận vì bản thân mình không ngăn đc máu điên, xuống tay với 1 ông già (nếu là thằng trẻ trâu thì ko)

đáng lý cũng qua luôn rồi, nhưng rốt cục có động tay vì sắp xong chuyện ông già lại chơi kính hậu em và chồm người vô xe đấm em tùm lum (em né đc) sau đó em bung cửa ra và ...

từ lúc bắt đầu đến khi kết thúc chỉ 1p30s nên cũng có nhiều việc về coi clip lại mới hiểu hết, nhờ bác tài xe tải và chị cầm ca màu đỏ giải thích với dân tình xung quanh mà em thoát cảnh bị hội đồng

kế hoạch: 8h đi rửa xe, sau đó mang xuống gara tút lại (có hẹn tuần trước là hôm nay gởi, 2 ngày nữa lấy)
kết quả: chỗ rửa xe đóng cửa, xuống gần tới thì gara gọi báo xe đông quá ko nhận nữa
bình thường chuyện này với em không lớn, nhưng giống như giọt nước tràn li, nhất là khi em chưa ăn sáng và thiếu ngủ

Anh chạy khúc đó mà dám đánh bác lớn tuổi thì em cũng nể bác thật.
Khu đó nổi tiếng có nhiều chảo nước chiên bánh nóng hổi, dân có máu mặt.
Anh đánh người lớn tuổi đã là sai rồi, mai là chưa bị các anh gần đó đánh hội đồng.
Bác lớn tuổi chạy cũng không có gì gọi là quá để bác dí chân ga như thế, vì tuyến đường này nhỏ và anh tải chiếm hết lane nên họ lấy ra ngoài, gọi là vượt xe thì sau mà sai được.

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng B2
7/9/14
142
2.726
93
Sài Gòn
Khúc An Dương Vương, Bà Hom này nhìn phức tạp lắm, nhà cửa lụp xụp, dân tình bát nháo. Em đi qua hoài và thấy đánh nhau, chém nhau cũng khiếp.

Các bác đi qua khu này "ráng nhịn" cho lành.

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng B1
11/12/14
81
316
53
Cà mau
Anh chạy khúc đó mà dám đánh bác lớn tuổi thì em cũng nể bác thật.
Khu đó nổi tiếng có nhiều chảo nước chiên bánh nóng hổi, dân có máu mặt.
Anh đánh người lớn tuổi đã là sai rồi, mai là chưa bị các anh gần đó đánh hội đồng.
Bác lớn tuổi chạy cũng không có gì gọi là quá để bác dí chân ga như thế, vì tuyến đường này nhỏ và anh tải chiếm hết lane nên họ lấy ra ngoài, gọi là vượt xe thì sau mà sai được.
Anh @Mr-migoi lI ai đồ của m mà trốn hok phản biện là mất mặt băng Cam di với ae cnl đã ủng hộ anh lắm nha, đừng về cnl nữa nha
Cố lên ủng hộ anh
7 up

Status
Không mở trả lời sau này.