Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/7/14
2.476
85.640
113
HCMC
Bác lớn tuổi đó chạy sai như thế nào? Vi phạm điều gì? Chắc bác chạy cũng hổ báo không kém ai đâu.
Bác có chạy con đường An Dương Vương - Phan Anh này lần nào chưa? Nếu chưa chạy thì qua đó làm 1 chuyến sẽ biết thế nào liền.

Anh xem clip rồi vẫn ko thấy thì còn nói gì nữa. Rõ ràng nếu anh đi xe hơi, anh không thể vượt xe tải kiểu đó, nhất là khi đường đông vậy. Chỉ cần một người vượt thế rồi bao nhiêu người vượt theo, ai xem clip rồi cũng thấy rõ điều đó. Trước khi đi xe hơi thì hầu như ai cũng đi hai bánh cả, ai mà chả hiểu cái kiểu cố vượt như vậy. Nếu bác ấy chỉ cần dừng lại đừng cố vượt vậy thì mọi chuyện rất nhẹ nhàng. Còn sai hay đúng thì chỉ khi có luật pháp phân xử thì mới biết anh nhé.

Còn chuyện em chạy hổ báo hay không, không có liên quan ở đây. Anh bày đặt giả làm người tốt thấy mắc mệt. Thử xem người ta vặt gương, đấm anh vài đấm, mà anh nhịn được thì anh giỏi.

Hạng B1
18/6/15
62
252
83
Mình học võ 7 năm nhưng có lần đụng chuyện 1 thằng cầm dao bầu (loại chặt thịt hay chặt dừa gì đấy) cũng bỏ chạy mất dép (nghĩa đen luôn nhé). Bác có chiêu nào hay ko?
Học võ k phải để đánh nhau nhoen anh, để cho khỏe có ch chạy cho lẹ. 36 kế chạy là thượng sách

• Like
Reactions: ntt61
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Học võ k phải để đánh nhau nhoen anh, để cho khỏe có ch chạy cho lẹ. 36 kế chạy là thượng sách
"Chưa đánh được người, mặt đỏ như vang; đánh được người mặt vàng như nghệ "
Ông già đó tối về tự nhiên lên cơn đau cái bụng hay nhức cái đầu là bỏ mịa!
Ko dám nghĩ tới!

Status
Không mở trả lời sau này.