Hạng D
9/5/09
3.411
16.247
113
Vậy giờ gà 2.0 của em bán 420tr được không nhỉ? Em ngại rao quá vì bên Box mua bán đang có chiếc của bác volgabmt bán giá cao hơn, em rao vào giống ... cạnh tranh khongo lành mạnh. Thôi để bữa đi off cho anh em trong hội dòm ngó rồi em bán vậy.
Xe bác teddy em cũng xem rồi và đúng là cái màu đỏ tươi là trở ngại ah (em k phải phong thủy mê tín gì), vì thấy nó hơi chói so với tính cách của em. Nhưng mà cũng suy nghĩ, bên auto kingdom sơn lại nguyên con có 20 chai ah :D
@ngocdds: Cám ơn bác. Em và bác gặp nhau cũng vài lần rồi. Lý do chính em lăn tăn là bây giờ em ngồi tính, nếu làm lại gala 2.0 của em đúng theo ý em thì tốn quá mà mua xe mới giờ thi có một nỗi đau mang tên trước bạ. 2 cụ ở nhà giờ nhất quyết đòi Pajero sport rồi nên chắc chắn em phải lấy 1 em. Rồi sau đó nghiên cứu còn dư bao nhiêu để giải tỏa bản thân vậy..... Mong sớm gặp các bác ở bữa off

Hạng D
Cuộc đời đôi khi ko chỉ sống theo ý mình, mà còn vì những người xung quanh, nhất là Đấng Sinh Thành.
Nếu là em thì em sẽ chiều ý các cụ trước. Các cụ lớn tuổi rồi. Mình còn trẻ còn phấn đấu được, sau này 1-2 năm có mua thêm 1 chiếc sedan theo sở thích cũng ko muộn. Như thế về sau sẽ ko áy náy. Chúc bác vui.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Richievn nói:
Vậy giờ gà 2.0 của em bán 420tr được không nhỉ? Em ngại rao quá vì bên Box mua bán đang có chiếc của bác volgabmt bán giá cao hơn, em rao vào giống ... cạnh tranh khongo lành mạnh. Thôi để bữa đi off cho anh em trong hội dòm ngó rồi em bán vậy.
Xe bác teddy em cũng xem rồi và đúng là cái màu đỏ tươi là trở ngại ah (em k phải phong thủy mê tín gì), vì thấy nó hơi chói so với tính cách của em. Nhưng mà cũng suy nghĩ, bên auto kingdom sơn lại nguyên con có 20 chai ah :D
@ngocdds: Cám ơn bác. Em và bác gặp nhau cũng vài lần rồi. Lý do chính em lăn tăn là bây giờ em ngồi tính, nếu làm lại gala 2.0 của em đúng theo ý em thì tốn quá mà mua xe mới giờ thi có một nỗi đau mang tên trước bạ. 2 cụ ở nhà giờ nhất quyết đòi Pajero sport rồi nên chắc chắn em phải lấy 1 em. Rồi sau đó nghiên cứu còn dư bao nhiêu để giải tỏa bản thân vậy..... Mong sớm gặp các bác ở bữa off
Bác chụp hình thật kỹ, mình đăng giúp.

Hạng D
11/4/11
1.337
91
48
51
Bác bán tầm 20k mỹ thì em nó đi nhanh thôi. Have fun. Trước bạ cho xe user vẫn 10% ko thay đổi bác nhé.
Ps: ttvo mới lên đời Mer E class mà ko nghe nói gì cả bác nhể. Bác coi rửa sao cho nó phù hợp đẳng cấp nhe.

Hạng D
18/9/11
1.850
116
63
44
ttvo lên E250 là phải góp 250 chai ken nhé.
Em cũng đang hóng hớt xem mấy bác ném đá em gà-la này tới đâu.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Đang nghía xe bác Richie ...heee....lại mê Mit nữa, khổ ghê!

Hạng D
18/9/11
1.850
116
63
44
Dạ em mê từ hồi nào tới giờ lận. Để tới 8/1 đi off nghía xe của bác richie rồi tính tiếp.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Theo em là bác nên lên đời, em cũng đã từng độ xe bét nhè rồi, h cảm thấy độ xe nó xa vời với đk hiện nay nên em đi theo con đường xe zin ( chỉ ti toe đèn đóm cho nó sáng và nhạc nhẽo cho nó thêm gia vị cuộc sống thôi ạ )
Sau này giàu thiệt giàu em mỡi quay lại độ tiếp, nhưng e lúc đó kg còn sức mà handle thôi :)D)