Hạng B1
15/10/14
63
73
18
42
Em rất ghét thể loại thấy xe đang xếp hàng mà lấn trái hoặc để xi nhan phải rồi chạy trong làn 2b (có 412) để chen lên trước, chả có tí văn hoá nào.
Ngày nào em cũng đi Tôn Đức Thắng gặp thể loại này ngày càng đông...Mình đi đúng làn, các chú cứ phóng làn xe máy đến ngã rẽ thì chen vào làn của mình, không cho thì nó ép, đéo mẹ, bức xúc thật...

• Like
Reactions: anhtuanpro
Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Tội nghiệp vì miếng cơm manh áo mà phải lao đao! Vợ đang có bầu sắp sanh, con đang đói ở nhà chờ cha về chở đi học, mẹ già đang ốm đau mới vừa nhập viện sáng nay, còn bản thân sáng không tiền ăn đại tô hủ tiếu gõ thịt chuột bằm giờ đang bị tào tháo rượt,..... Ôi các bác thông cảm cho em vượt lên xíu :D:D:D:D:D

Hạng B2
27/4/11
426
520
93
Nhà em gần đây nên em biết, khúc này taxi chạy như điên vậy đó. Vượt xe và ép xe máy ngược chiều hoài. Có lần em xém là nạn nhân luôn.

Hạng F
27/6/12
5.025
11.882
113
Thói quen rồi. Nhiều khi mấy ổng chạy theo phản xạ mà cũng chả hiểu tại sao mình lại gấp vậy. Vì đâu phải lúc nào cũng gấp.

Hạng D
26/3/15
1.110
1.338
113
mấy ông nội mai linh này phải đánh vào cần câu cơm cho chừa thói
đi cuốc gần thì càm ràm, chạy lòng vòng, cuốc xa thì không càm ràm nhưng chạy lòng vòng...ụ...ẹ...

Hạng C
21/11/11
542
578
93
Chuyện thường ngày ở Xì gòn. Thấy cũng bực mà thôi cũng kệ................
Cái bọn taxi này chạy láo, chạy ẩu như vậy khi có chuyện thì chỉ có 2 kịch bản :
- Nó ko có lỗi : hổ báo đòi bồi thường này nọ, ăn vạ chí phèo
- Nó lỗi : dạ em xl , em gấp khách, em nghèo, em khổ, em mới vào nghề .....:3dandap:

Hạng B2
8/4/09
327
556
93
người việt nam hay vội vã, đứng chờ đèn đỏ mấy chục giây không sao, còn 5s thì lại vượt, thấy sắp hết đèn xanh chuẩn bị tới vàng cắm đầu cắm cổ nhấn ga, mình đợi đèn, tới nga tư tiếp theo cũng lại gặp nhau :) cũng chả hiểu nhưng nó cứ thế ngày ngày vẫn diễn ra, chờ đợi - nhường nhịn và tuân thủ luật giao thông vẫn còn là điều xa xỉ với người dân việt nước ta :)

Hạng D
14/12/11
1.339
583
113
Mercedes- Phú Mỹ Hưng
Mấy thằng lái xe mất dạy kiểu này thì cương luôn chặn cho chúng nó không lấn đường được. Đường đã nhỏ gặp mấy thằng này rất chi là ức chế
Nhiều lúc nghĩ mấy ảnh vì miếng cơm manh áo. Nhưng những hành động như trên thì ko thể chịu được