Hạng D
15/5/13
1.889
2.023
113
Nói thật, giờ thấy taxi là biết thế nào cũng lấn qua, lấn lại, giành đường ah.

Hạng B2
1/7/10
422
453
63
Hôm bữa em đi pkl thì tên Hai Lúa lấn ra vượt đối đầu với xe em, đá đèn các kiểu. Em dừng luôn trước mặt nó mà nó tiếp tục lấn sâu qua bên ngược chiều chạy vèo qua em luôn. Nản. Em dự văn hóa 4b sẽ dần như 2b trong thời gian tới. Vì lượng xe quá đông, luật không nghiêm trị thì sẽ ngày càng loạn.

Hạng C
1/4/07
841
743
108
Đa số toàn là mấy thằng taxi.bgio nghe ai chạy taxi là ko mún tiếp xúc. Con người ko ai coi thường ai. Tự mình làm cho ngta coi thường

Hạng B1
23/3/16
67
85
18
41
Mấy thằng lái xe mất dạy kiểu này thì cương luôn chặn cho chúng nó không lấn đường được. Đường đã nhỏ gặp mấy thằng này rất chi là ức chế
Gặp bác sò chứ gặp em là éo né, chặn ngay đầu nó cho nó de cương đập luôn, lũ taxi chuyên chen lấn kiểu này.

• Like
Reactions: Suxipo
Hạng B1
23/3/16
67
85
18
41
Ngày nào em cũng đi Tôn Đức Thắng gặp thể loại này ngày càng đông...Mình đi đúng làn, các chú cứ phóng làn xe máy đến ngã rẽ thì chen vào làn của mình, không cho thì nó ép, đéo mẹ, bức xúc thật...
Em thì đi Nguyễn Tất Thành gặp lũ này và bọn dịch vụ ỉn, tủn và 1 số bác đi xe đẹp nhưng ý thức lùn, làn xe máy có tí cứ chui vô bóp kèn inh ỏi rồi tới ngã tư lại chui đầu vô, mẹ nó ức chế muốn đập cho trận.

Tập Lái
28/7/16
10
7
3
35
Mấy thằng lái xe mất dạy kiểu này thì cương luôn chặn cho chúng nó không lấn đường được. Đường đã nhỏ gặp mấy thằng này rất chi là ức chế
Em cũng giống như bác nhiều khi muốn xuống xe tẩn 1 trận ra trò , nhưng đang có vợ con trên xe nên nhắm mắt cho qua , có khi mấy thẳng tài xế taxi bố láo ... Ngôi nhịn mà ức run người !

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Loại này chắc mù chữ. Vì nếu được học ít ra phải biết câu chuyện "hai con dê qua cầu" ở lớp 1.