Hạng F
29/10/14
8.525
11.193
113
Ra mắt xe mà ko công bố giá
Công bố để dân nó đào mả tổ nên chửi ah. Bên mẽo con này cả tỷ rồi. Pác nghĩ về việt nam con này sẽ bao nhiêu?. Lập lờ nhận diện thương hiệu và để cho dân việt thấy ko chỉ có vin mới có xe điện. Mà hyundai còn có xe điện ngon hơn vin nhiều. Nhưng anh chỉ cho các chú ngắm thôi. Ko bán. Vì bán cũng éo ai mua vì giá bèo bèo cũng 2 tỏi

• Like
Reactions: phongmcv
Hạng B2
9/9/20
164
2.460
93
44
Bên Indo mới khánh thành nhà máy chuyên sản xuất con này, khả năng sẽ nhập nguyên con từ Indo về để tận dụng thuế khu vực Asean

Hạng D
18/3/08
1.563
1.540
113
Con này mang về show công nghệ thôi chứ chắc chắn ko bán vì TC hay Thaco ko có tuổi đấu tiền với Vin group ở VN :D làm sao mà mấy ông này bỏ ra hàng chục nghìn tỉ xây trạm sạc, khô máu với xe điện như Vin đc. Thaco, TC, Toyota chắc chắn mất thị phần vào tay Vin ở Vn, rơi vào tầm 50k xe/năm. Nhưng họ ko đú theo đc, đành phải chấp nhận. Dẫu sao với hạ tầng này thì xe điện ko bao h thay thế được xe xăng, chỉ ăn đc cùng lắm 1/4-1/3 thị phần thôi :D
Vinfét bán xe kiểu cắt máu để tăng số, nên càng bán càng lỗ. Chán quá nên dẹp mẹ nó mấy con mãnh niệt dồi. Để mình coi xe điện nó tồn tại đc bao lâu với cái tư duy hớt ván của anh Vượng này

• Like
Reactions: MotocareSG
Hạng C
12/5/08
830
5.861
93
Xe điện hiện đang được ưu đãi thuế TTĐB, chỉ 3% so với 50-100% của xe xăng 2.0l trở lên, nếu Ioniq5 nhập về thì khả năng giá chỉ ngang với SantaFe.

• Like
Reactions: hatchback1
Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Vinfét bán xe kiểu cắt máu để tăng số, nên càng bán càng lỗ. Chán quá nên dẹp mẹ nó mấy con mãnh niệt dồi. Để mình coi xe điện nó tồn tại đc bao lâu với cái tư duy hớt ván của anh Vượng này
Người ta dám nói, dám làm, sẵn sàng chịu lỗ, cho khách hàng dùng con xe giá tốt, ko bia lạc thì bị chính dân mình chửi :D :D :D xong cắm đầu vô mua xe Hàn, Nhật bị chúng nó đối xử như con, bắt mua lạc, trốn thuế, lại hành cho đủ kiểu :D :D

• Like
Reactions: namphong12
Hạng C
25/5/11
916
607
93
Con này TC vác về thăm dò thị trường thôi, còn giá tôi dự không dưới 1,5 tỏi.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Người ta dám nói, dám làm, sẵn sàng chịu lỗ, cho khách hàng dùng con xe giá tốt, ko bia lạc thì bị chính dân mình chửi :D :D :D xong cắm đầu vô mua xe Hàn, Nhật bị chúng nó đối xử như con, bắt mua lạc, trốn thuế, lại hành cho đủ kiểu :D :D
Giờ đặt hàng Lux a2.0 facelift dc chưa a ơi,