Hạng F
28/8/19
6.702
11.400
113
Palm Beach, Florida, US
Cái an toàn đạp thắng mới vào được số là thiết thực nhất cho bọn trẻ con.
Thằng nhóc 7t của mình, 1 hôm đi chợ, về nhà thả đồ định đi tiếp nên ko tắt máy, nhờ nó ra lấy đồ, ko thấy vào, đi ra thì mới tá hỏa...Nó đang ngồi ghế tài loay hoay gạt số. Cũng may chân còn ngắn, đã vậy còn giả điên ngây thơ hỏi " Sao con ko làm được như Daddy vậy?" :mad:

Tập Lái
14/3/22
9
4
3
30
Cái an toàn đạp thắng mới vào được số là thiết thực nhất cho bọn trẻ con.
Thằng nhóc 7t của mình, 1 hôm đi chợ, về nhà thả đồ định đi tiếp nên ko tắt máy, nhờ nó ra lấy đồ, ko thấy vào, đi ra thì mới tá hỏa...Nó đang ngồi ghế tài loay hoay gạt số. Cũng may chân còn ngắn, đã vậy còn giả điên ngây thơ hỏi " Sao con ko làm được như Daddy vậy?" :mad:
Bữa e cũng sơ ý, do đi xe số sàn hay để tay lên cần số, giờ đi AT nên lâu lâu lo nói chuyện điện thoại là lãng trí luôn. Em hoảng hồn đạp phanh đứng xe luôn, chắc tốc độ dưới 10km/h. Sau đó e về D rồi đẩy P rồi lại R đồ các kiểu vẫn mượt. Còn âm thanh rẹt cái ko biết do thắng lốp cạ xuống đường hay trượt số.

Hạng F
28/8/19
6.702
11.400
113
Palm Beach, Florida, US
Bữa e cũng sơ ý, do đi xe số sàn hay để tay lên cần số, giờ đi AT nên lâu lâu lo nói chuyện điện thoại là lãng trí luôn. Em hoảng hồn đạp phanh đứng xe luôn, chắc tốc độ dưới 10km/h. Sau đó e về D rồi đẩy P rồi lại R đồ các kiểu vẫn mượt. Còn âm thanh rẹt cái ko biết do thắng lốp cạ xuống đường hay trượt số.
Mình chạy AT lâu rồi nhưng vẫn thói quen gạt số MT, cứ lâu lâu là nắm cần số, dốc cũng gạt, tăng tốc cũng gạt :(

• Haha
Reactions: corolla95
Hạng F
29/10/16
11.610
22.336
113
Pháp
Nhịp mà mỏi quá gác lên ghế cho khỏe...kk
Em cũng thế ...ngồi kiểu nước lụt ...
Nhưng lâu lâu ....lại đổi qua chân trái ...lái (cái nầy đừng chơi nha các bác, nếu không quen)

Hạng F
28/8/19
6.702
11.400
113
Palm Beach, Florida, US
Em cũng thế ...ngồi kiểu nước lụt ...
Nhưng lâu lâu ....lại đổi qua chân trái ...lái (cái nầy đừng chơi nha các bác, nếu không quen)
Hồi đó còn thử lái AT 2 chân thế nào, kết quả là ko thể vì chân trái nó đạp thắng hoài.
Túm lại AT thì chỉ 1 chân, 1 kiểu lái, rời ga là hờ thắng . hết!

• Like
Reactions: Osin