Hạng D
14/8/16
2.003
2.434
113
40
Vios 2018 đã quay lại làm "thánh". Em nghe nói Altis đã dừng bán để chờ bản mới phải không các bác?
Nghe nói giảm giá để bán hàng lô này, lô mới có nút start/stop gì đó. Trang bị thêm chút xíu lại tăng giá bán nữa! Toy suốt ngày nâng cấp nhỏ giọt rồi lùa hà.

Hạng C
22/8/13
557
504
63
trời, Toy coi thường quá nên làm chỉ mỗi cái che nắng, phải che cả trần xe cơ :))
https://autopro.com.vn/nguoi-dung-to-tran-xe-sang-mini-su-dung-bia-carton-20180611144625468.chn
dùng chung vật liệu với xe tiền tỷ còn đòi gì nữa trời =))
carton của VIOS là thùng mì tôm nhé. còn của MINI là carton cao cấp được trung tâm xyz nào đó nghiên cứu nhé. xe Nhật mà đòi đú được xe Đức và xe Hàn của các thánh à.
không biết các thánh giàu cỡ nào, chứ e nghèo, e chỉ dám dùng xe Nhật thôi.

• Like
Reactions: TOYOTA SÀI GÒN
Hạng B1
3/5/06
79
57
18
carton của VIOS là thùng mì tôm nhé. còn của MINI là carton cao cấp được trung tâm xyz nào đó nghiên cứu nhé. xe Nhật mà đòi đú được xe Đức và xe Hàn của các thánh à.
không biết các thánh giàu cỡ nào, chứ e nghèo, e chỉ dám dùng xe Nhật thôi.
#TeamNhàNghèoChỉDámXàiXeNhật bắt tay cái nào hehe...

• Like
Reactions: TOYOTA SÀI GÒN
Hạng B2
30/5/15
220
562
93
41
các thánh cào bàn phím quá.
các thánh đã từng sở hữu các hãng xe chưa, ford,madza, kia,huyndai... chưa, rồi các pác thấy sao, sau vài ba năm số tiền bỏ ra sữa chữa vặt vãnh là bao nhiu rồi cộng lại xem thêm phần mất giá = kết quả
khi các pác đã dư dã tiền rồi thì ko ai đi so sánh phân khúc 500-700tr kỹ như vậy đâu, từ 500-700tr này k p phát sinh thêm chi phí nhiều thì mới có thêm tiền mua Bim, mec dc chứ
cá nhân e , sau khi sỡ hữu con vios ko hối hận , mặc dù lái chán bỏ mẹ, ồn, nhưng dc cái đổ xăng và phang thôi, xe ít tốn xăng nên thích là lái xe vòng vòng đi mua quả mít quả ổi ăn chơi còn hơn xe 2.0 nhịn ăn mít để đổ xăng và cảm giác lái kakaa
an toàn túi khí, mua chiếc xe về chỉ mong nổ túi khí hả các thánh, chưa chắc khi va chạm xe hàn xe mỹ k die đâu nhé, số đến thì đi chứ mong chờ j chiếc xe nó giúp
em mà mua nữa e vẫn chọn toy mua, bền vô địch... đổ xăng và đi thôi

Hạng D
24/3/13
2.321
2.196
113
Các bác cuồng FT thế nhỉ, như 1 thùng tôn di động gắn 4 cái bánh mà vừa trở lại thì lại đầu bảng pótay