Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
kiểu này mất uy tín quá, trước em cũng hay ghé nguyễn văn trỗi thấy cũng ok mà ta. chỗ này trung tâm nhất rồi, h mà qua bình tân hay lên thủ đức thì xa quá, chắc đem ra garage ngoài thôi.
Trong tp ma sạch đẹp bác qua bên pham gia cộng hòa nguyễn thái bình cũng sạch đẹp rộng rãi ko lo trầy xe con mun re hon nua thi pm em chi chỗ

Hạng D
30/4/11
1.329
703
143
Trong tp ma sạch đẹp bác qua bên pham gia cộng hòa nguyễn thái bình cũng sạch đẹp rộng rãi ko lo trầy xe con mun re hon nua thi pm em chi chỗ

Em thấy phamgiaauto.com chạy đầy đường. Chắc mấy xe này đi bảo trì bên đó rồi bị gắn logo quảng cáo cho nó luôn.

Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
Em thấy phamgiaauto.com chạy đầy đường. Chắc mấy xe này đi bảo trì bên đó rồi bị gắn logo quảng cáo cho nó luôn.
PG lo go theo em la ko hay. De khach tu cam nhan dich vu ma way lai se hay hon. Bảo trì có nhắc lịch nói chung là có care khách hàng giá có mắc hơn bên ngoài 1 chút nhưng đc cái là an tâm đồ đạc vị trí cũng rộng dài sạch sẽ thợ thuyền làm xe xong ko có hồi như cũ. NHiều chỗ làm xe sơn xe xông hơi quá ko dám vô xe ngồi luôn vì mùi sơn mùi kẹo mùi mồ hôi vãi đạn.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
21/5/14
32
149
33
pham gia ko ai dám nhắc đến trên os này, các bác cũng nên tránh để tránh việc thưa kiện trên diễn đàn, thân.

• Like
Reactions: dinhthephuong
Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
Em hay làm bên đó nên phả ánh trung thực cho anh em thui chứ em chẳng PR bên nào cả. Haizzz em còn nhiều chỗ làm xe ok hơn nhiều nhưng set về đó chuyên nghiệp thui. Chẳng có PR hay cổ vũ cho anh em nào cả. Thân các bạn !!!

Hạng D
11/1/09
3.644
7.677
113
nơi xa lắm
Phạm gia hả bác, ngày nào em cũng đi ngang đó hết. :), bác làm ở đó thấy sao, em thấy có vẻ ko chuyên nghiệp lắm, mà sao xe vào nhiều thế.

Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
Phạm gia hả bác, ngày nào em cũng đi ngang đó hết. :), bác làm ở đó thấy sao, em thấy có vẻ ko chuyên nghiệp lắm, mà sao xe vào nhiều thế.
Bác nghĩ coi có chỗ nào ko chuyên mà xe nhiều ko. Thực ra nó làm cũng ok mà. Xe vô có kiểm soát viên hỏi và nhận xe. Xong xe co người rửa xe trả bác. Nói chung là hãng sao nó vậy có cái bên này nhiều cầu nên xe có thể nhận cùng lúc 10 xe làm máy làm sơn thì vô tư. Chủ yếu làm bảo nhiểm nhiều nhưng em thấy xe lạ cũng nhiều chủ yếu là xe hiếm trên tt ít ng sửa .

Hạng C
14/8/13
529
303
63
Ai mua xe cũng muốn làm hãng cho yên tâm hết cc1 bác ạ.
Các bác gặp vấn đề gì cứ phản ánh trực tiếp với bộ phận quản lý ở đó.
Nếu các bác không phản ánh, im lặng, giữ cho rieng mình thì mọi thứ sẽ không tốt lên được. Bởi vì họ nghĩ họ đang làm tốt.
Thật sự Kia Nguyên Văn Trỗi có doanh thu hàng tháng rất tốt, lợi thế trung tâm. Tuy nhiên cũng khong tránh khỏi những sai sót. Các bác cứ góp ý vào chăm sóc khách hàng tại Showroom hoặc Chăm sóc khách hàng Khu vực nam bộ nha