Hạng D
13/3/09
1.385
2.165
113
41
HCM
e cũng thấy Kia PMH tốt hơn NVT rất nhiều, có lẽ do mặt bằng, không gian rộng rãi nên con người làm việc cũng thấy yêu thích công việc của mình hơn.

Hạng D
13/1/12
2.673
97.763
113
Năm 2012 là năm bán xe ế nhất do phí tước bạ tăng mà e và ông già vào xem xe nó còn ko thèm tiếp. Lấy cái báo giá thì ngồi đợi 30ph trong khi qua toy thì trong vòng 1 nốt nhạc. Riêng vụ xăng xe thì bên Kia ko có biên bảng bàn giao ah? Bên toy có ghi biên bảng mực xăng rõ ràng ko chạy đâu đc.
năm
2013 sau khi bán xe mon men qia kia NVT coi chiếc Xì pot te , hôm đó em đi con rim cùi kèm theo ăn mặc cũng cùi nên em sales sau khi trả lời em mấy câu cho có , bỏ mình em với cái xe ... ấn tượng với Kia tới giờ luôn

Tập Lái
3/8/15
11
15
3
32
TP.HCM
Em mới mua xe bên đó về thấy bên đó đông lắm. Chờ lấy xe mà dài cả cổ. Có mấy anh đợi cả ngày trời, thấy mà cũng tội. Nghe anh đẹp trai ngồi chờ nói xưởng bên này khách hàng vào đông nên hay bị delay nhưng được chăm sóc kỹ hơn các khách khác chắc họ sợ mất khách. Kinh nghiệm là nên book lịch trước. Em thì chưa sửa bên đây nhưng mà mong sẽ kg bị như anh chủ topic.
p/s: klq nhưng em được quen chai đệp :3dcuoigif:

• Like
Reactions: nguyenhuy1990
Hạng B2
8/4/15
210
86
28
25
Em mới mua xe bên đó về thấy bên đó đông lắm. Chờ lấy xe mà dài cả cổ. Có mấy anh đợi cả ngày trời, thấy mà cũng tội. Nghe anh đẹp trai ngồi chờ nói xưởng bên này khách hàng vào đông nên hay bị delay nhưng được chăm sóc kỹ hơn các khách khác chắc họ sợ mất khách. Kinh nghiệm là nên book lịch trước. Em thì chưa sửa bên đây nhưng mà mong sẽ kg bị như anh chủ topic.

Mê trai quá bà ơi

Hạng F
29/8/07
8.005
26.837
113
Mình làm 1 lần bên này, cũng cạch nó luôn. Về bán luôn xe Kia.

Tập Lái
13/1/15
32
69
83
33
Anh nè em. Chai đẹp nà. Mình iu nhao đi em

Hạng C
1/1/12
530
375
63
Em toàn bảo dưỡng bên NVT, trước giờ vào phòng chờ là được mời cafe nước suối, vậy mà hôm bữa vào ngồi mòn đít ko ai hỏi han, nhân viên tụm 5 tụm 7 pha nước cười nói khúc khích với nhau, còn 1 dàn khách 5 6 người ngồi ko ai ra mời nước nôi, trong khi cái menu nước chình ình trên bàn :D
KIA NVT dạo này dịch vụ xuống quá :D

• Like
Reactions: Nam Huy
Tập Lái
31/5/15
46
21
8
44
Em đang đợi Sorento 2016 về vì thích những tính năng ưu việt của sản phẩm này những mà nghe đánh giá dịch vụ KIA như vậy sao chán quá.mong các bác lớn của Trường Hải thường xuyên vào diễn dàn này để những người dùng sản phẩm KIA được an tâm hơn.