Hạng C
3/9/14
736
21.945
103
40
đậu phộng mấy tay tk
chỉ giỏi vẽ
ngon cầm cái búa đóng cái đinh 3 cm thôi xem có xuống thẳng dc không
làm mệt thí cm mẹ :D

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.610
113
Chịu chi nhiều tiền thì mình chỉ đồ xịn cho xài.
Bữa rồi chà ron lại mấy cái WC bằng keo arcrylic made-in-Italy ... Giá khoảng 1tr VND/m2 ... Trắng bóng và khi khô nó cứng như sứ Minh Long.
mắc hơn gạch :)

Hạng B2
29/6/17
373
5.107
93
34
đậu phộng mấy tay tk
chỉ giỏi vẽ
ngon cầm cái búa đóng cái đinh 3 cm thôi xem có xuống thẳng dc không
làm mệt thí cm mẹ :D
Bậy nhe. A Xanh buồn buồn hem có thợ là ảnh tự xử k nhé . Xe ảnh lúc nào đồ nghề bao la . Từ khá đoản cho đến khoá từ nhe , từ khoan bê tông cho đến khoan gổ :D. Thích ảnh có luôn máy bào , cắt luôn nhé. Bữa ảnh qua căn hộ của mình ảnh tháo cái cửa ra luôn

Hạng C
3/9/14
736
21.945
103
40
Bậy nhe. A Xanh buồn buồn hem có thợ là ảnh tự xử k nhé . Xe ảnh lúc nào đồ nghề bao la . Từ khá đoản cho đến khoá từ nhe , từ khoan bê tông cho đến khoan gổ :D. Thích ảnh có luôn máy bào , cắt luôn nhé. Bữa ảnh qua căn hộ của mình ảnh tháo cái cửa ra luôn
chắc làm hư zồi tháo ra mang về thợ làm
để tau mang zia làm cho thoải mái. mài đưng ngó tau k mần đc :D :D

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.610
113
xe nào? con PKL hay con ford trắng? :)

Hạng B2
24/2/18
216
2.641
98
45
Nên vậy
tuổi nào mà đòi cạnh tranh @DuyPhongSG
Nghề nội thất cần gì bằng KTS , phí của giời quá

Tomove3D ko phải là KTS chính quy nhé
Anh cứ suy nghĩ như vậy thì em thua, cái gì cũng trăm hay ko bằng quen tay, làm 1 lần ko được thì làm 10 lần,
- em ngồi tập modeling mấy cái hoa văn cổ điển,có nhiều cái em vẽ đi vẽ lại chục lần
- càng vẽ thấy đúng là người xưa nói văn ôn võ luyện, nghề kỹ thuật chứ ko phải thì học sinh giỏi toàn quốc hay quốc tế