Hạng F
2/3/14
12.223
128.231
113
Anh cứ suy nghĩ như vậy thì em thua, cái gì cũng trăm hay ko bằng quen tay, làm 1 lần ko được thì làm 10 lần,
- em ngồi tập modeling mấy cái hoa văn cổ điển,có nhiều cái em vẽ đi vẽ lại chục lần
- càng vẽ thấy đúng là người xưa nói văn ôn võ luyện, nghề kỹ thuật chứ ko phải thì học sinh giỏi toàn quốc hay quốc tế
Xin lỗi anh thời buổi này cop paste thôi, anh thích thì anh ngồi vẽ hoa văn, đúng là không dễ, chứ thực dùng hoa văn nó có library rồi, copy về cái roẹt là xong. :p nhiều cái khác cũng có library rồi, cóp cái roẹt chỉnh sửa chút

Hạng C
3/9/14
736
21.945
103
40
Xin lỗi anh thời buổi này cop paste thôi, anh thích thì anh ngồi vẽ hoa văn, đúng là không dễ, chứ thực dùng hoa văn nó có library rồi, copy về cái roẹt là xong. :p nhiều cái khác cũng có library rồi, cóp cái roẹt chỉnh sửa chút
k có người vẽ lấy đâu cái thư viện mà chạy CNC hả ấy :D
Ve thì đã hơn. dùng chạy máy Nhật sâu 5 cm nghiêng ngủng tá lả
cofn hàng copy pệt chỉ chạy máy tung của. sâu 3 phân là thí cm rồi. mà chỉ chạy hàng chợ thui. lông lá lủa tủa :D
like mạnh cho a gì vẽ nha :D

Hạng D
23/5/12
1.942
77.820
113
k có người vẽ lấy đâu cái thư viện mà chạy CNC hả ấy :D
Ve thì đã hơn. dùng chạy máy Nhật sâu 5 cm nghiêng ngủng tá lả
cofn hàng copy pệt chỉ chạy máy tung của. sâu 3 phân là thí cm rồi. mà chỉ chạy hàng chợ thui. lông lá lủa tủa :D
like mạnh cho a gì vẽ nha :D
Có thằng nguyên đồng nghiệp, giờ đang mần chủ một cty nội thất chuyên đánh dự án, nó là kỹ sư đổi nghề thôi, toàn bị lính khinh "vắng mặt " khi lính thảo luận riêng với đối tác kiểu như ổng biết mẹ gì đâu ... nhưng thấy giờ nó không có thời gian để thở dù ngay cả excel nó cũng không biết sử dụng nữa

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.610
113
Có thằng nguyên đồng nghiệp, giờ đang mần chủ một cty nội thất chuyên đánh dự án, nó là kỹ sư đổi nghề thôi, toàn bị lính khinh "vắng mặt " khi lính thảo luận riêng với đối tác kiểu như ổng biết mẹ gì đâu ... nhưng thấy giờ nó không có thời gian để thở dù ngay cả excel nó cũng không biết sử dụng nữa
có ai biết Mr. Dương từng làm bên Alliance ko?

Hạng B2
24/2/18
216
2.641
98
45
Nói như anh hay quá, có cái có thư viện ko nói, nhiều cái ko có thư viện mới chết
- nên nhiều lúc vẽ, gặp chủ nhà nó nói em ơi anh thích phù điêu kiểu này, em vẽ kiểu này cho anh nha, lúc đó ko biết modelling, bỏ của chạy lấy người ko kịp :oops::oops:

Hạng C
3/9/14
736
21.945
103
40
Nói như anh hay quá, có cái có thư viện ko nói, nhiều cái ko có thư viện mới chết
- nên nhiều lúc vẽ, gặp chủ nhà nó nói em ơi anh thích phù điêu kiểu này, em vẽ kiểu này cho anh nha, lúc đó ko biết modelling, bỏ của chạy lấy người ko kịp :oops::oops:
nãy mình nói zồi
co like ấy zồi
ps: có file " bức tiệc ly " nào đỉnh hem :D