Hạng B2
14/3/16
270
493
63
Đây là miếng đất Vũng Tàu, Phường Thắng Nhất của ông anh trong nhà đang kêu, hôm trước có bác định giá giúp 100-110tr/m2. mà với lô này thì ko biết dc bao nhiêu m2, hay có bác nào quan tâm cứ nhắn em ạ View attachment 2957504
lô này thấy quy hoạch phóng đường mất hơn 1 nửa, nếu làm đường thì cũng ngon. nhưng con đường này lại đi qua đất quân đội, mà đất quân đội thì khó làm đường qua lắm, chắc treo hơi lâu. giá những lô lớn này thì gặp khách phù hợp bác ạ, em chưa ở tầm này nên ko biết định giá sao.

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng D
14/8/17
1.025
1.488
113
42
lô này thấy quy hoạch phóng đường mất hơn 1 nửa, nếu làm đường thì cũng ngon. nhưng con đường này lại đi qua đất quân đội, mà đất quân đội thì khó làm đường qua lắm, chắc treo hơi lâu. giá những lô lớn này thì gặp khách phù hợp bác ạ, em chưa ở tầm này nên ko biết định giá sao.
Hem 3-4m Nguyễn Hữu Cảnh giá tầm bao nhiêu m2 bác nhỉ? Thằng em trai trong nhà có căn cấp 4 tính bán, chuyển về BR, PM hoặc LH. Tks bác.

Hạng B2
8/6/16
279
281
73
35
Quy hoạch 30 năm rồi bác ạ

Hạng D
26/12/12
1.249
12.100
113
QL51 giờ quá tải trầm trọng rồi anh, nhất là đoạn BH-ĐN, sau này thêm cái sân bay LT với cụm cảng nước sâu cái mép vào hoạt động thì QL51 chỉ có bò chứ chạy gì nổi

Hạng B2
17/2/16
208
316
63
Nhà giàu có khác.
Trong các tỉnh phía nam ngoài độc lạ Bình Dương thì đường xá BRVT được đầu tư tốt, ngay cả ngoài Côn Đảo đường xá còn đẹp hơn QL1 đoạn Đồng Nai với Phú Yên.
Nói chung đường xá, giao thông là huyết mạch, đường xá phải ngon mới thúc đẩy kinh tế được. Điều đơn giản vậy mà mấy anh đầu đất lo ăn quá không chịu hiểu.

Hạng D
23/6/13
1.965
5.118
113
Lãnh đạo BR-VT rất có tâm, có tầm, think big.
Bà Rịa, VT đường xá rất nhiều, rất to, rất sạch, rất dài, rất đẹp ở VN mà như ở bên Anh, Mỹ, Singapore ấy
Phú Mỹ, Mỹ Xuân cũng không kém
Túm lại là giờ đầu tư VT đc chưa hay là chờ mấy anh ? và chờ bao lâu thì xuống tiền ?

Đa tạ