Tập Lái
30/3/17
5
1
3
49
Hôm nay có việc ở VT, sẳn hỏi vụ đền bù này luôn.
"Hoà Bình đang đền bù, có mấy hộ bị trôi bản đồ nên làm sau". Nguyên văn họ trả lời vậy.

Vẫn tiếp tục hỏi vị trí 2 cái nút giao.
số 5 vẫn trả lời y vậy.
số 8: vẫn ... chưa biết :D
Cám ơn bác Ba. Nay em cũng dò được là có nút số 5 ở MX-NG do tỉnh yêu cầu thêm, chưa có thiết kế và chưa có đền bù luôn. Đi ngang thấy nhà thầu đang ủi mặt bằng một khúc rồi.

• Like
Reactions: Ba Văn
Hạng D
26/3/22
1.577
6.845
113
Cám ơn bác Ba. Nay em cũng dò được là có nút số 5 ở MX-NG do tỉnh yêu cầu thêm, chưa có thiết kế và chưa có đền bù luôn. Đi ngang thấy nhà thầu đang ủi mặt bằng một khúc rồi.
Kệ số 5, số 8 đi.

Mua luôn chỗ nút số 1. Nút bắt đầu đó, cho ngon.

• Like
Reactions: Bocdat
Hạng B2
27/2/19
212
65
36
33
Hôm nay có việc ở VT, sẳn hỏi vụ đền bù này luôn.
"Hoà Bình đang đền bù, có mấy hộ bị trôi bản đồ nên làm sau". Nguyên văn họ trả lời vậy.

Vẫn tiếp tục hỏi vị trí 2 cái nút giao.
số 5 vẫn trả lời y vậy.
số 8: vẫn ... chưa biết :D
Cám ơn thông tin của bác. Em cứ nghĩ do chưa thỏa thuận đc giá đền bù do khu dân cư chỗ đường 328 giải phóng làm cái vòng xoay nên còn phải kéo dài qua đầu năm 2024 mới thi công được.

Tập Lái
18/12/22
34
46
18
41
phú mỹ giờ giá cao quá mắc ngang Nhà Bè ở Saigon rồi, có lên cũng chả ăn đc nhiêu, mà khi thị trường sập thì cũng mất thanh khoảng như chỗ khác. Thà đi xa hơn tí ở Bà Rịa, Đất Đỏ, Xuyên Mộc một xanh cỏ 2 đỏ ngực cho khoẻ.

Vùng lõi của 1 trung tâm nó ở cái vị thế khác với vùng ven. Bác thử ra Bắc xem các tỉnh nhỏ lẻ bé tí nhưng đất trung tâm có khi cao hơn đất Hà nội. Đợt em có ra Tuyên quang, mà hỏi giá đất quanh khu trung tâm bật ngữa….

Hạng D
26/12/12
1.249
12.100
113
Vùng lõi của 1 trung tâm nó ở cái vị thế khác với vùng ven. Bác thử ra Bắc xem các tỉnh nhỏ lẻ bé tí nhưng đất trung tâm có khi cao hơn đất Hà nội. Đợt em có ra Tuyên quang, mà hỏi giá đất quanh khu trung tâm bật ngữa….

đất trung tâm hay không cũng là đất tỉnh mà tt sập thì cũng mất thanh khoảng như ai.

Hạng D
28/10/19
1.254
4.830
113
Chuyện bình thường, giá Đà Lạt, Sapa cao hơn Củ Chi mà...

Tập Lái
22/8/18
10
3
4
37
Mấy anh cho em hỏi khu vực thị trấn Phước Bửu Xuyên Mộc còn tiềm năng gì không ạ, em còn kẹt mấy lô mà lâu rồi không xuống cập nhật thị trường.

Hạng D
26/3/22
1.577
6.845
113
Mấy anh cho em hỏi khu vực thị trấn Phước Bửu Xuyên Mộc còn tiềm năng gì không ạ, em còn kẹt mấy lô mà lâu rồi không xuống cập nhật thị trường.
Có chứ. Đường cao tốc BH-VT khởi công rồi mà.

• Like
Reactions: Sandro