Hạng B2
28/6/20
361
4.083
93
Bộ 3 hạ tầng (sân bay quốc tế-cao tốc-cảng nước sâu) nằm tụm lại 1 chỗ như vậy là 1 đặc tính cực kỳ đặc biệt chỉ có 1 ít thành phố trên thế giới này có (New York, Thượng Hải, Quảng Đông, Singapore) mấy anh tự hiểu đi nghen.

Nhìn chung thì ở cả VN này không có tỉnh nào có cơ cấu kinh tế đầy đủ như BRVT: du lịch, năng lượng, KCN, logistics - đều có đủ. Dự là sau khi qua khủng hoảng thì sẽ có sóng lớn ở khu vực này.

Hạng B2
31/7/19
119
178
43
38
Nếu cao tốc xong, dân có về ở nhưng khu như này ko các bác?
Bác lại không biết rồi phía bên kia đường cách 800m là bãi rác lớn nhất tỉnh thì ai dám ở. Bác có tiền bác có ở không mà hỏi vậy?

Hạng D
14/8/17
1.025
1.488
113
42
Bác lại không biết rồi phía bên kia đường cách 800m là bãi rác lớn nhất tỉnh thì ai dám ở. Bác có tiền bác có ở không mà hỏi vậy?
Gẫn bai rác cũng có thể là nguyên nhân, nhưng bên ngoài dân đụa phương ở cũng nhiều mà. Ở SG đầy khu đón gió mùa Đa Phước, dẫn vẫn ở đông.
E đang tìm nhà Phú Mỹ, Bà Rịa về ở. Nhưng nhìn hiện trạng dự án như này chắc e phải cân nhắc. Tks bác cung cấp thông tin về bãi rác.

Hạng B2
12/2/11
105
192
48
Em có lô Tân Hải 7x33, 100m2 tc, hẻm be tông 4m. Ai cần ib e ạ

Hạng B2
15/7/16
174
185
43
Gẫn bai rác cũng có thể là nguyên nhân, nhưng bên ngoài dân đụa phương ở cũng nhiều mà. Ở SG đầy khu đón gió mùa Đa Phước, dẫn vẫn ở đông.
E đang tìm nhà Phú Mỹ, Bà Rịa về ở. Nhưng nhìn hiện trạng dự án như này chắc e phải cân nhắc. Tks bác cung cấp thông tin về bãi rác.
Khu Phú Mỹ, Bà Rịa vẫn còn ngột ngạt quá, bác lỡ đi xa đến BRVT rồi thì sao ko về luôn khu Xuyên Mộc cho thoáng