Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
ngo_anhvu2000 nói:
Có lẽ buổi hội thảo này chưa làm hài lòng được hết mọi người do thời lượng quá ngắn để có thể trao đổi (tranh luận) toàn bộ các quan điểm (vẫn còn khác nhau), nhưng dù sao ở đây cũng đã khởi xướng tinh thần chia sẻ - kết nối mọi người như slogan của OSFI. Ngu ý của tôi là nên giới hạn ở việc cung cấp thông tin là chính hơn là giới thiệu (dạy) một chuyên đề nào. Nếu thống nhất như vậy và thừa thắng xông lên, các bác mà đồng ý ủng hộ thì em đăng ký chuyên đề cung cấp thông tin: TPHCM: Quy hoạch và định hướng phát triển. Nội dung dự kiến gồm:
1. Giới thiệu về TPHCM:
+ Những con số biết nói
+ Những hình ảnh biết nói
2. Định hướng phát triển:
+ Quy hoạch tổng thể: Sử dụng đất và Giao thông
+ Một số dự án trọng điểm
3. Trao đổi giữa các thành viên:
+ Giới thiệu các thông tin (khác, hay) liên quan chủ đề hội thảo
+ Giải đáp thắc mắc (nếu có) về một số thủ tục hành chính quy hoạch - xây dựng
4. Kết thúc:
+ Hết tiền
+ Tăng 2
Em sẽ liên lạc với bác để mở cái chủ đề này! Hy vọng là trong thời gian gần nhất nhé

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
he he ... em đang thắc mắc là ngoài em Rec xinh em đã biết thì 3 mợ xinh đẹp là ai mà ... lạ quá hic hic ...

Em báo cáo tài chính
- Tổng thu 12.300.000 đ - em xin lỗi là lần trước em nhầm vì 1 suất bác bomlaem đóng cuối cùng là 300k nhưng hông hỉu sao em nhớ 400k nên báo 12.400k
- Tổng chi 3.900.000 đ gồm
. tiền thuê phòng 3.500.000 đ
. tiền photo tài liệu linh tinh 400.000 đ
- còn lại 8.400.000 đ
Em nhập quỹ, báo cáo bên này, bác HT có chỉ đạo gì thì báo em bên kia luôn nhé.

Hạng D
26/10/10
1.678
14.089
113
ngo_anhvu2000 nói:
Có lẽ buổi hội thảo này chưa làm hài lòng được hết mọi người do thời lượng quá ngắn để có thể trao đổi (tranh luận) toàn bộ các quan điểm (vẫn còn khác nhau), nhưng dù sao ở đây cũng đã khởi xướng tinh thần chia sẻ - kết nối mọi người như slogan của OSFI. Ngu ý của tôi là nên giới hạn ở việc cung cấp thông tin là chính hơn là giới thiệu (dạy) một chuyên đề nào. Nếu thống nhất như vậy và thừa thắng xông lên, các bác mà đồng ý ủng hộ thì em đăng ký chuyên đề cung cấp thông tin: TPHCM: Quy hoạch và định hướng phát triển. Nội dung dự kiến gồm:
1. Giới thiệu về TPHCM:
+ Những con số biết nói
+ Những hình ảnh biết nói
2. Định hướng phát triển:
+ Quy hoạch tổng thể: Sử dụng đất và Giao thông
+ Một số dự án trọng điểm
3. Trao đổi giữa các thành viên:
+ Giới thiệu các thông tin (khác, hay) liên quan chủ đề hội thảo
+ Giải đáp thắc mắc (nếu có) về một số thủ tục hành chính quy hoạch - xây dựng
4. Kết thúc:
+ Hết tiền
+ Tăng 2
Đề tài này rất hay . Chắc bác là KTS thành phố hay ở trong ban quy hoạch . Hy vọng sẽ tham gia được kỳ này . Cám ơn trước bác ngo_anhvu2000 nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
tamvo nói:
Đề tài này rất hay . Chắc bác là KTS thành phố hay ở trong ban quy hoặch .
bác ấy làm ở viện gì mà có dính chữ quy hoạch trong cái tên đó bác tamvo, chứ dân thường sao dám vác rìu múa may hihi.
Đề tài này mà gây quỹ cơm thịt thì khủng phải biết, em đang ngồi hóng hớt xem động tĩnh của các bác xế nào đã.

Hạng C
29/7/11
760
13
28
41
thangtnl nói:
Tăng 2 em có tham gia mà không thấy có hình......:D
bac T ban man viec khac nen dau co hinh bac:D. em di tang 1 ma cung ko co hinh nua ne:( Sr, em ol = dt

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
thangtnl nói:
Tăng 2 em có tham gia mà không thấy có hình......:D
Tình hình là có tăng 3 nữa, mà kín quá em cũng hẻm có bít

Status
Không mở trả lời sau này.