Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Trong lúc chờ đợi xe Vinfast, em chêm thêm xăng cho topic hot nhất năm ^_^.
Gần đây vietnamnet thường xuyên có bài viết giới thiệu xe mới giá siêu sốc, tất nhiên không phải giá ở Việt Nam rồi. Có vẻ báo chí muốn trêu ngươi để cuộc chiến giá này bùng lên mạnh mẽ hơn ?
Ví dụ :
http://vietnamnet.vn/vn/chuyen-tran...-trieu-ra-hang-hut-van-khach-hang-466945.html

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Giá US$ đang tăng có ảnh hưởng gì đến giá bán xe không nhỉ
Giá sẽ tăng nhưng chưa phải bây giờ đâu bác, hợp đồng nhập ký lâu rồi, giá tính tại thời điểm đấy, nên hợp đồng ký từ bây giờ thì mới bị ảnh hưởng. Tình thế này là khó càng thêm khó, em nghĩ bác nào có cha mẹ già hay con nhỏ mà cần thì chiến, còn lại chắc phải đợi xe Vinfast thì cục diện mới thay đổi được.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Tập Lái
1/5/18
9
6
3
33
cho e hỏi cái e bấn quá rồi. Hiện e cũng đang sốt ruột cần nhưng vẫn chưa quyết xuống tiền mà nhà có ng họ hàng đang tính bán để lại cho con santafe máy dàu đời 2008 giá 450 theo các cụ có quất được không? E thì e cũng k thích xe 11 tuổi lắm nhưng thấy bảo stfe máy dàu lành lắm với lại tiện đc 7 chỗ thoải mái. K biết cao kiến các cụ thế nào.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
cho e hỏi cái e bấn quá rồi. Hiện e cũng đang sốt ruột cần nhưng vẫn chưa quyết xuống tiền mà nhà có ng họ hàng đang tính bán để lại cho con santafe máy dàu đời 2008 giá 450 theo các cụ có quất được không? E thì e cũng k thích xe 11 tuổi lắm nhưng thấy bảo stfe máy dàu lành lắm với lại tiện đc 7 chỗ thoải mái. K biết cao kiến các cụ thế nào.
Xe Hàn mà 11 tuổi nửa thì tránh xa ra đi bác.

• Like
Reactions: Jomsviking