Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
Đây là câu ans của Mer VN, hy vọng là ổn sau này

Liên quan đến vấn đề xe của bạn, đại lý ủy quyền của chúng tôi - Haxaco Điện Biên Phủ đã tìm ra khi động cơ xe bạn đang hoạt động, thì xuất hiên lỗi kêu "éc éc :) " từ pulley của bộ phận tăng đưa dây curo. Chuyên gia của chúng tôi đã khắc phục chính xác lỗi và bây giờ xe bạn đang trong tình trạng hoạt động tốt.
Chúng tôi cam kết sẽ đem 100% sự hài lòng đến cho khách hàng và chúng tôi hoàn toàn hiểu rằng bạn đã không hài lòng vì sự cố đã xảy ra.

P/S : em dịch chỉ vậy thôi .... còn không sát nghĩa thì xem bỏ qua nha, vì thường em đọc là tự hiểu luôn chứ o cần dịch ra VN để hiểu :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
19/8/12
107
21
18
Trời ơi, mua cái xe thương hiệu cho mắc rồi sống chung với lũ hả @daiduongxanh, chắc bạn dễ tính quá.

@A.K.A, còn đoạn nữa là tặng 1 chai rượu để thanks là report đến hãng và hãng tặng uống hạ hỏa.

Có những thông tin không đưa lên hết làm gì vì họ đã làm đúng nhiệm vụ rồi và at least mình đã chấp nhận như vậy nhưng sẽ là bằng chứng trước tòa sau này khà... khà...

Hạng B2
7/3/12
404
97
28
33
Xe em sáng nay cũng mới bị tình trạng này. Anh hiep.duong cho em hỏi cách xử lý với :(

Hạng D
21/9/10
1.937
11.087
113
Các bác chạy C-class có bị ko? Hình như lúc vừa nổ máy em để ý cũng có tiếng kêu như vậy