Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/10/11
47
0
6
Chào các bác ,
Người quen em đang có nhu cầu lắp tường chống đạn trong văn phòng. Bác nào có kinh nghiệm trong lĩnh vực này, hay biết có đơn vị nào có kinh nghiệm, thì giới thiệu giúp ạ. Rất cám ơn các bác.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.349
113
dinh8 nói:
Chào các bác ,
Người quen em đang có nhu cầu lắp tường chống đạn trong văn phòng. Bác nào có kinh nghiệm trong lĩnh vực này, hay biết có đơn vị nào có kinh nghiệm, thì giới thiệu giúp ạ. Rất cám ơn các bác.
Bác hỏi lại coi bên đó cần chống đạn gì?

Hạng B2
4/4/11
346
53.202
93
Tình hình chính trị và xã hội bất an đã lan sang ngành kiến trúc và nội thất

Vài bữa nữa thế nào cũng có cái thớt xin tư vấn về xây hầm trú ẩn và hầm tránh bom :confused:

Tập Lái
6/10/11
47
0
6
bravia nói:
dinh8 nói:
Chào các bác ,
Bác hỏi lại coi bên đó cần chống đạn gì?
Bên đó có bảng vẽ kỹ thuật của 1 tường chống đạn tương tự, chỉ cần làm giống vậy là được. còn đạn gì thì chịu :D

Hạng F
11/1/10
6.130
60.734
113
Làm 6 mặt bê tông cốt thép dày 20cm như trong ngân hàng hay kho bạc là được nhể?:D Hay nhập kính chống đạn như cho xe nguyên thủ cũng được.

Hạng B1
7/5/12
74
1
8
42
TP HCM
bó chiếu luôn các cao thủ chém cho em khai sáng cái vụ này luôn đi....

Hạng B2
4/9/07
448
2.428
93
Theo em biết thì mấy công ty TTNT lớn đều có kinh nghiệm làm vụ này cho các VP lãnh sự quán các nước rồi, như Prime, TTT, Alliance, ... Văn phòng trước đây của em cũng có làm, nhưng với một chú nhỏ hơn. Để em lục lại xem còn contact thì gửi cho bác

Tập Lái
6/10/11
47
0
6
do_hcmc nói:
Theo em biết thì mấy công ty TTNT lớn đều có kinh nghiệm làm vụ này cho các VP lãnh sự quán các nước rồi, như Prime, TTT, Alliance, ... Văn phòng trước đây của em cũng có làm, nhưng với một chú nhỏ hơn. Để em lục lại xem còn contact thì gửi cho bác
Cảm ơn bác đã giới thiệu. Alliance thì em đã check rồi, họ không làm được, để thử Prime hay TTT xem thế nào :D

Status
Không mở trả lời sau này.