Tập Lái
26/11/04
11
0
0
Hà Nội bắt đầu có đèn đếm lùi tại ngã tư đèn xanh đèn đỏ rồi. Mời các bác chú ý khi qua ngã tư Thái Hà, Chùa BỘc và Tây sơn nhé. Khôngbiết còn nơi nào có nữa không. Thế là xxx bot co hoi kiem tien roi

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/7/05
593
4
0
RE: Tin vui! Tin vui

Chúc mừng Hà-Lội đã học tập các tỉnh bạn:D:D

Hạng C
12/1/04
601
3
0
46
www.xehoivietnam.com

Ơ, thế Hà nội bây giờ mới có à... Em chẳng để ý, Khu Long thành - Nhơn trạch quê em đã có từ 3-4 năm trước.

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Các tỉnh bạn là vật thí nghiệm. Thấy tốt thì HN mới làm :D:D:D

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.592
113

Trích đoạn: BMZ_Z4

Hà Nội bắt đầu có đèn đếm lùi tại ngã tư đèn xanh đèn đỏ rồi. Mời các bác chú ý khi qua ngã tư Thái Hà, Chùa BỘc và Tây sơn nhé. Khôngbiết còn nơi nào có nữa không. Thế là xxx bot co hoi kiem tien roi

Ngã tư Hàng Bài - Tràng Tiền cũng có rồi nhưng mỗi tội là nằm khuất sau cái cây! :D

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Trước sau gì cũng phải làm, làm m... nó từ trước đi cho dân được nhờ. Trả lời câu hỏi tại sao HN ko lắp đồng hồ đếm ngược, có ông lại còn nói là sợ lắp đồng hồ đếm ngược vào người đi đường mất tập chung vì mải nhìn đồng hồ! Đúng là lý luận kiểu anh Chí.
Em hơi cáu, các bác thông cảm:mad::mad::mad:

Hạng B1
8/12/05
59
0
6

chắc có vụ chuẩn bị lắp đèn xanh đỏ đếm lùi này nên mấy tuần rồi các chú xxx hà nội tranh thủ làm dữ quá! :D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Ơ, thế Hà nội bây giờ mới có à... Em chẳng để ý, Khu Long thành - Nhơn trạch quê em đã có từ 3-4 năm trước.

Kính thưa các bác. Theo em biết thì Hà Nội và Sì Gòn đều có đèn đếm lùi từ .. dăm bảy năm về trước (của Pháp tài trợ; cột màu đen, lép, có đồng hồ đếm lùi, có cả nút ưu tiên người đi bộ..... ). Nhưng do loại đèn này kg "điều tiết" được giao thông nên các bác nhà mình thay thế bằng loại đèn Made in VN thông minh hơn (có thể điều tiết được thời gian xanh đỏ) nhưng quên kg thiết kế cái đồng hồ đếm lùi. Nay sau khi chén đủ, các bác đành phải nghĩ ra loại đèn "thông minh" hơn nữa là thêm cái đồng hồ đếm lùi.
Thế là lại hạ, lại thay.... ặc ặc. Cả đống tiền đóng thuế của bà con đấy.
CHỊU.

bph
Tập Lái
28/6/05
28
0
0

Hồi xưa mỗi lần muốn được đi qua ngã tư có đồng hồ đếm ngược, em toàn phải đi vào Hà Đông. Bây giờ Hà Nội văn minh lên rồi, em không còn phải đi xa nữa.