Thảo Luận Chung Tốc độ đường nhạy cảm

Hạng C
16/7/08
674
0
16
45
SAGO
otosaigon
đg saigon ..x.x..nhà ta ưu tiên cho chạy hết ga,để trừ hao thời gian cho nhũng đoạn đg có lô cốt và kẹt xe...:D

Hạng B2
2/7/09
348
0
0
TP. Hồ Chí Minh
đg saigon ..x.x..nhà ta ưu tiên cho chạy hết ga,để trừ hao thời gian cho nhũng đoạn đg có lô cốt và kẹt xe...:D

boy độc thân......

Ý tưởng này không chừng đúng àh nhe hihihihihihihi

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63
Bác cứ chạy 10km/h là tụi nó lạy bác chạy nhanh luôn đó.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Em có bà kon ở khu công nghiệp Đồng Nai
Đến ngã ba Vũng Tàu đi vào công khu công nghiệp

Đường rộng thênh thang vắng tanh, mà cắm biển 20km/h. Chỗ nhạy cảm đấy có bác nào có kinh nghiệm không hay tuân thủ luôn 20km/h

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48
Re:Tốc độ đường nhạy cảm

duongxua nói:
Các Bác ơi , cái này em không hiểu lắm . Thực sự thì Đại lộ Phú Mỹ Hưng , Xa lộ Đại hàn , đoạn đường Điện Biên phủ từ Hàng xanh về Vòng xoay Nguyễn Bỉnh khiêm thì vận tốc tối đa xe 4-9 chỗ được phi là bao nhiêu ? 50 km/h hay 80 km /h hả các Bác ?Mấy đoạn này em thường đạp lên 80 , 90 hay hơn tuỳ theo đường đông hay vắng , có điều chưa bị vịn , chứ nếu bị vịn thì cũng chưa biết nói sao ? nhờ các Bác chỉ giáo.

xa lộ đại hàn không cắm biển hạn chế tốc độ, em đi làm trên con đường này mỗi ngày , khi vắng xe em chạy 80 km/h , xxx đứng đầy nhưng không thấy ngoắc lại, còn vượt phải thì phải khi không kẹt xe thì xxx túm cổ liền. đường này xxx chủ yếu là bắt xe khách và xe tải, xe du lịch chưa thấy dừng xe bao giờ.

Hạng D
16/3/09
3.304
54.109
113
www.tet.com

em đi PMH từ 110-120km/h nhưng chưa thấy gì hết,bác nào biết đoạn nào bị bắn ở PMH thì cho biết đia điểm để né.......

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM

daugia24h nói:
duongxua nói:
Các Bác ơi , cái này em không hiểu lắm . Thực sự thì Đại lộ Phú Mỹ Hưng , Xa lộ Đại hàn , đoạn đường Điện Biên phủ từ Hàng xanh về Vòng xoay Nguyễn Bỉnh khiêm thì vận tốc tối đa xe 4-9 chỗ được phi là bao nhiêu ? 50 km/h hay 80 km /h hả các Bác ?Mấy đoạn này em thường đạp lên 80 , 90 hay hơn tuỳ theo đường đông hay vắng , có điều chưa bị vịn , chứ nếu bị vịn thì cũng chưa biết nói sao ? nhờ các Bác chỉ giáo.

xa lộ đại hàn không cắm biển hạn chế tốc độ, em đi làm trên con đường này mỗi ngày , khi vắng xe em chạy 80 km/h , xxx đứng đầy nhưng không thấy ngoắc lại, còn vượt phải thì phải khi không kẹt xe thì xxx túm cổ liền. đường này xxx chủ yếu là bắt xe khách và xe tải, xe du lịch chưa thấy dừng xe bao giờ.

Nhòm cái avatar của bác em chịu hổng nổi.Bác cứ làm phái yếu mơ tưởng hoài :):):)

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Chán nhất là đường Xuyên Á, rộng thênh thang cho chạy 50 km/h.

Hạng D
29/10/07
2.005
9.469
113
HCM
www.bsdinsight.com

đường này, em vẫn phi ầm ầm, hên xui thôi

Nhưng đi đường này mới thấy, bồng bềnh kinh - phải nói chất lượng làm đường của ta cũng vào bật nhất nhì thế giới luôn.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Điện Biên Phủ (từ vòng xoay Nguyễn Bỉnh Khiêm đến HXanh và ngược lại) cũng hên xui, sáng nào chưa có cafe cũng ngoắc lại,
- Lỗi gì vậy anh?
- Anh chạy quá tốc độ.
- Sao anh biết?
- Thì thấy anh chạy hơi nhanh.
-....ừ, ờ
- Thôi, cho anh em tiền cafe, lần sau chậm hơn 1 chút, đường ở nội thị mà.