Thảo Luận Chung Tốc độ đường nhạy cảm

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Re:Tốc độ đường nhạy cảm

Karot nói:
các bác cho em hỏi, nếu bị xxx vịn mà trong túi toàn tờ 500K, mình kêu thối có được không hay lại phải chạy đi kiếm xe thuốc lá. Em mỗi lần đi đâu lại phải kiễm tra bóp xem có khoảng 6 tờ 50K không? :D :D:D

Kêu thối lại bình thường bác ui .
Thông thường sẽ có màn ghi biên bản phạt tại chỗ với mức lỗi thấp nhất (chuyển làn không đèn hoặc không seatbelt), nhưng giá tiền đóng thì ... do thoả thuận trước :D.

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

Bắn các bác làm gì. Bắn xe khách và xe tải có ăn hơn chứ. Dạo này có nhiều phóng sự về chuyện ăn uống ở đây lắm.

Hạng D
6/4/05
3.606
2.255
113

One__More nói:
trungnghia nói:
Chán nhất là đường Xuyên Á, rộng thênh thang cho chạy 50 km/h.

đường này em thường đi 1 tuần khoảng 3 lần nah,nói chung bắn thì ko thường xuyên chỉ khoảng 1,2 chỗ từ Sg đi trảng Bàng nhưng lâu lắm mới thấy và thường sáng mới bắn nhất là sáng Cn nha các bác,còn lại thì các bác cứ vượt phải thoải mái có bị xxx vịn thì đơn giản buớc xuống 2 xị là ko thèm xem giấy tờ luôn,cho đi liền ko dc 15s,em là em xương máu với mấy anh đoạn này lắm rùi!!
Bắn ở chỗ nào vậy bác? Em đi đường này cũng oải quá!!!

Hạng B2
2/8/05
345
2.245
93
TP HCM

Khúc Điện Biên Phủ dạo này buổi tối có bắn tốc độ đó các bác, tối đi ngang xe xếp hàng ghi bb nhiều lắm, ko biết PMH có bị bắn ko nữa

Tập Lái
3/6/07
38
0
6
53

Trời ơi, phải em đọc được tin của bác woman driving sớm hơn thì tốt rồi. Tối nay, em vừa bị bắn trên Điện Biên Phủ 69/50. Nghĩ mà tức, làm đường mỗi bên bốn làn xe làm chi ma cho chạy có 50 rồi nhăm nhăm bắn. Trong khi, đi những đoạn 10 cây số giờ mình có đòi công an đền bù cho mình đâu!

Đau xót quá các bác, chỉ mong các bác cẩn thận tối đa khi đi trên Điện Biên Phủ.

Tập Lái
3/6/07
38
0
6
53

À mà nhân tiện cho em hỏi luôn 69/50 bị phạt bao nhiêu các bác, có bị treo bằng không?

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM

businessman nói:
Sonokal nói:
anhtuan67 nói:
Nếu bị xxxxx thổi lại vì lổi tào lao, mà trong túi quên đem tiền theo thì sao bi giờ hả các bác?

Bác không thể quên mang theo tiền khi chạy ô tô, thậm chí trong túi giấy tờ xe lúc nào cũng phải thủ theo 1 vài "tờ" để phòng hữu sự . :)

vẫn có thể chứ bác :D. có 1 lần em chạy từ Bà Rịa về Sài Gòn, trong túi có đâu khỏang 50k [:O]. em vượt phải 1 đòan xe tải, bị CA ngã 3 thái lan thổi lại thế là em tỉnh queo...ký biên bản và vài ngày sau quay lại Long Thành nộp phạt [:O]

Thổi nộp phạt thì không sao nhưng lỡ có sự cố gì thì với 50k trong túi sẽ lúng túng lắm đó bác à.

Hạng C
25/9/03
691
76
28
47
Ho Chi Minh
www.netsolution.vn

Karot nói:
các bác cho em hỏi, nếu bị xxx vịn mà trong túi toàn tờ 500K, mình kêu thối có được không hay lại phải chạy đi kiếm xe thuốc lá. Em mỗi lần đi đâu lại phải kiễm tra bóp xem có khoảng 6 tờ 50K không? :D :D:D

lần đi đâu lại phải kiễ

thối là thối thế nào bác ? mất cả chì lẫn chài như chơi. Đường ĐBp bác đi kiếm xe thuốc lá bất tiện lắm lúc ấy mấy chú XXX bắt ký biên bản thì khổ thân. Em thì hay bỏ 3 tờ 100k vào giấy tờ xe, tùy trường hợp mà 1 tờ ra đi hoặc hơn thế nữa

Last edited by a moderator: