Thảo Luận Chung Tốc độ đường nhạy cảm

Tập Lái
18/10/08
42
1
0
Hòn Ngọc Viễn Đông
Re:Tốc độ đường nhạy cảm

phucminh nói:
Điện Biên Phủ (từ vòng xoay Nguyễn Bỉnh Khiêm đến HXanh và ngược lại) cũng hên xui, sáng nào chưa có cafe cũng ngoắc lại,
- Lỗi gì vậy anh?
- Anh chạy quá tốc độ.
- Sao anh biết?
- Thì thấy anh chạy hơi nhanh.
-....ừ, ờ
- Thôi, cho anh em tiền cafe, lần sau chậm hơn 1 chút, đường ở nội thị mà.

khúc chổ này ban đêm các bác không nen chạy nhanh nguy hiểm lắm, nhiều xe máy băng qua con lươn. Tai nạn kg ít.

Hạng B2
1/2/07
309
13
18
36

khúc này em cứ 40-50 mà chạy thôi, không dám chạy lên nữa tuy đường vắng, hihihi, xxx làm em 1 cú em sợ đến now...

Hạng B1
1/7/09
62
0
0

Nếu bị xxxxx thổi lại vì lổi tào lao, mà trong túi quên đem tiền theo thì sao bi giờ hả các bác?

Hạng C
5/12/07
780
1.954
93
vnexpress.com.vn

anhtuan67 nói:
Nếu bị xxxxx thổi lại vì lổi tào lao, mà trong túi quên đem tiền theo thì sao bi giờ hả các bác?

Bác không thể quên mang theo tiền khi chạy ô tô, thậm chí trong túi giấy tờ xe lúc nào cũng phải thủ theo 1 vài "tờ" để phòng hữu sự . :)

Hạng D
22/5/09
1.049
14.272
113

Sonokal nói:
anhtuan67 nói:

Bác không thể quên mang theo tiền khi chạy ô tô, thậm chí trong túi giấy tờ xe lúc nào cũng phải thủ theo 1 vài "tờ" để phòng hữu sự . :)

vẫn có thể chứ bác :D. có 1 lần em chạy từ Bà Rịa về Sài Gòn, trong túi có đâu khỏang 50k [:O]. em vượt phải 1 đòan xe tải, bị CA ngã 3 thái lan thổi lại thế là em tỉnh queo...ký biên bản và vài ngày sau quay lại Long Thành nộp phạt [:O]

Hạng C
1/12/08
500
1.023
93

trungnghia nói:
Chán nhất là đường Xuyên Á, rộng thênh thang cho chạy 50 km/h.

đường này em thường đi 1 tuần khoảng 3 lần nah,nói chung bắn thì ko thường xuyên chỉ khoảng 1,2 chỗ từ Sg đi trảng Bàng nhưng lâu lắm mới thấy và thường sáng mới bắn nhất là sáng Cn nha các bác,còn lại thì các bác cứ vượt phải thoải mái có bị xxx vịn thì đơn giản buớc xuống 2 xị là ko thèm xem giấy tờ luôn,cho đi liền ko dc 15s,em là em xương máu với mấy anh đoạn này lắm rùi!!

Hạng B2
29/6/09
490
0
16
35

các bác cho em hỏi, nếu bị xxx vịn mà trong túi toàn tờ 500K, mình kêu thối có được không hay lại phải chạy đi kiếm xe thuốc lá. Em mỗi lần đi đâu lại phải kiễm tra bóp xem có khoảng 6 tờ 50K không? :D :D:D

Hạng C
1/4/09
793
165
43

Karot nói:
các bác cho em hỏi, nếu bị xxx vịn mà trong túi toàn tờ 500K, mình kêu thối có được không hay lại phải chạy đi kiếm xe thuốc lá. Em mỗi lần đi đâu lại phải kiễm tra bóp xem có khoảng 6 tờ 50K không? :D :D:D
Hí hí xe ô tô thì em chưa bắt XXX phải thối tiền lại lần nào, chứ lúc em còn chạy mô tô, bị mấy anh 16 PNT thổi lại, em gãi đầu gãi tai kêu anh em còn có 100k hà, anh giao thông khẳng khái cho lại em 50k, đúng là sống để phúc cho con ựa.

Hạng B2
29/6/09
490
0
16
35

tranducnam nói:
Karot nói:
Hí hí xe ô tô thì em chưa bắt XXX phải thối tiền lại lần nào, chứ lúc em còn chạy mô tô, bị mấy anh 16 PNT thổi lại, em gãi đầu gãi tai kêu anh em còn có 100k hà, anh giao thông khẳng khái cho lại em 50k, đúng là sống để phúc cho con ựa.

Chúc bác xxx đó có sức khoẻ để anh em nhờ