Hạng D
4/2/12
3.202
11.535
113
Em tính đi VT mà em kẹt xe nên ở nhà rủ con em, với 2 chị giúp việc nhậu đến khuya...:))))

Hạng D
21/7/07
1.206
9.463
113
Clip biểu diễn Khinh khí cầu buổi tối. chủ yếu là để Dr. Thanh quảng cáo
[youtube]http://youtu.be/lqcG4csiAEU[/youtube]

Hạng B2
23/7/12
204
237
43
49
Em bị bắt láo ở đầu Giày Thái bình (qua cầu vượt sóng thần) hết 5 xị, đi đường Ngãi giao, bình châu, mũi né. Tắm biển và câu mực đêm (nói thật câu 5 người mà dc có 4 con mực, 3 ông nằm hát Karaoke không trong đó có em:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:, vậy mà em vẫn cố gắng 1 tay ôm cần, 1 tay ôm ngực ọe, ghi bàn dc 1 chú mực "nhí" thì nằm thúc thủ, 2 bác kia thì chỉ thều thào bao giờ thì được lên bờ đây bây ơi , dù trước lúc đi rất hùng hồn tuyên bố :không được đòi về, ai say ráng chịu, ngất thì chấp nhận) nằm bẹp như con gián trên mạn tàu.

Kết luận của ngư dân xịn : Hôm nay không có cá, té gấp kẻo lỗ tiền dầu (do có 3 chú cho mực ăn no quá zoài). Tổng cộng phi vụ câu mực hết 1 chai, được 4 chú mực ==> 1 chai/kg.

Ăn uống tại PT thì dùng tại gia, sáng sớm ra mua đồ ngay chợ ngư dân (trên bãi biển chỗ Gành Mũi né, mang về nhà nấu , chén.
Trên đường về ghé RS Mỏm Đá Chim ngay Dinh Thầy Thím ăn trưa, đồ ăn ngon, sạch, rẻ , tiện thể ghé Dinh luôn.
Xekongnhong nói:
Em đi PT 2+3/09
Buồn: không có khinh khí cầu
Buồn tập 2: Lúc về tốn mấy xị tội đi không đúng phần đường ở trạm cân.
Cũng có cái vui: Nhậu ... nhậu...

Hạng D
10/4/10
1.360
4.971
113
halogen nói:
n_h_t nói:
khúc nào bác halogen ?
em mới lục lại đống hình hôm bữa chụp, có tấm hình xxx đang hành sự ở đường tránh Phan Rang :D
xe xxx này em gặp ở di tích Ba Tháp sau đó chạy tàn tàn trước mặt em đến đường tránh Phan Rang thì tiếp tục làm việc. và đương nhiên là vẫn ngồi trong xe mở máy lạnh trỏ gậy baton ra :D:

xe đông lạnh màu trắng bên trái mới bị trỏ gậy và anh áo trắng đang chạy tới xe xxx trình "giấy", ý quên polime hehe ;)
móa xe XXX đậu kiểu chóa gì vậy ?

Hạng C
29/9/10
596
4.027
93
Báo cáo các bác là những ngày ấy Sài Gòn thênh thang như Tết ạ. :)

Hạng F
9/3/06
6.465
3.764
113
Sì Gòn
n_h_t nói:
halogen nói:
n_h_t nói:
khúc nào bác halogen ?
em mới lục lại đống hình hôm bữa chụp, có tấm hình xxx đang hành sự ở đường tránh Phan Rang :D
xe xxx này em gặp ở di tích Ba Tháp sau đó chạy tàn tàn trước mặt em đến đường tránh Phan Rang thì tiếp tục làm việc. và đương nhiên là vẫn ngồi trong xe mở máy lạnh trỏ gậy baton ra :D:

xe đông lạnh màu trắng bên trái mới bị trỏ gậy và anh áo trắng đang chạy tới xe xxx trình "giấy", ý quên polime hehe ;)
móa xe XXX đậu kiểu chóa gì vậy ?
xxx đậu xe ngay đoạn hở con lươn dành cho xe quay đầu, ngồi trong 4B mở máy lạnh chờ tài xế tới :D (đúng là xứ thiên đường)

17/2/12
873
7
0
40
Bên mình thì 4 xe lễ rủ nhau đi Đalat. Đi ngày 31/8 và về ngày 01/9. Thực ra đi Dalat vì tụi nhỏ thôi chứ Đalạt vừa xa, đường lại xấu dịch vụ thì chặt chém. Ở KS Linh Cát 18A Nguyễn Chí Thanh giá phòng cắt cổ - Phòng 2 giường lớn 900k/ngày phòng nhỏ 450. Phòng ốc nhỏ và cực kỳ xuống cấp, chỗ đậu xe không có. Các bác có đi Đalat thì tránh cái nhà nghỉ này ra. Chuyến đi thì tương đối thuận lợi chỉ có lúc vế mưa quá trời. Mưa từ Đalạt về tới Bảo Lộc đường thì xấu chém banh mất cái vỏ trước! Hên 1 điều là cả lúc đi và về đều không bị kẹt xe!

Tập Lái
12/7/12
1
0
3
HCM.City
votrungkhoi nói:
các bác đi vui quá..em thì phải ngồi canh chùa trong Expo Hoàng Văn Thụ từ 31/8 tới hết 2/9..về nhà sưng 2 cái giò luôn..cũng may đã đưa F1 và bà cả về Phụng Hiệp chơi trước rồi, ko thôi thì bị cằn nhằn chết..hehe

Thật tội nghiệp....cầu chúc em Khôi và gia đình luôn gặp nhiều thuận lợi trong cuộc sống nhé..... Anh Phú sẽ quan tâm đặt biệt đến em trong trang web này...