Hạng C
28/10/11
522
23
28
Chuyen di phan thievua roi xe em nho dua khong kip. Co may lan dap thang qua gap. Xuytnua cham mong xe.kkac. May bac taié ia cung nenthong cam cho tiai moi
nhu tui. Hi hi

Hạng B2
31/7/12
304
11
18
halogen nói:
n_h_t nói:
khúc nào bác halogen ?
em đi nhiều lần thấy mấy bé áo vàng ít đứng cố định khúc nào, di chuyển liên tục bác ợ
chịu khó đá đèn hỏi xe ngược chiều thôi
Chú này nghĩ OSer ngu hết nên sạo ke chuyện XXX ngồi trên xe mở máy lạnh chỉ gậy , mà còn phải di chuyển. Sạo mà ngờ ...u chi tiết khộng hợp lý.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/8/12
154
3
0
sáng dúng 6h ngày 4-9 cả nhà em xuất phát sg-mũi né chạy đến 8h hơn ghé ăn sáng ở long khánh và đến 11h đến nơi và vào ks nhận phòng nhug7 chưa có thế là chạy đến hồng vinh quán ăn uống xong về nhận phòng rồi nghỉ ngơi . 2h chiều cả nhà xuống biển tắm nhưng 2 f1 nhà mình sợ sóng nên bắt buộc cả nhà phải tắm hồ bơi . chiều tối chạy qua chỗ lâm tòng quán ăn . xong tối đến đi dạo và đi spa , matxa chân . năm nay thấy quán lâm tòng nấu ngon hơn hồng vinh .
sáng 5-9 chạy qua chợ phan thiết mua ghẹ , ốc hương , mực , cá ... mang về sg làm quà và nhét tủ lạnh ăn dần [ rẻ và tươi rói]
vui; vì đi đường vắng ko kẹt xe cả đi lẫn về . phòng mình được đổi qua khu nhìn thẳng ra biển và cạnh hồ bơi [ vì trước đặt ko có nên mình dặt ở bên trong]
buồn ; buồn cho mấy chú xe tải và mấy bác 4 chỗ bị xxx vịn vì vượt phải . em thì xác định là đi du lịch nên ko gì phải vội nên chấp hành đúng luật và tốc độ cho phép
tóm lại là vui vẻ thảoi mái trong chuyến đi này và sang năm sẽ đi nha trang . nhưng em sẽ tránh những ngày lễ 1 , 2 hôm thì mình đi sẽ thảoi mái hơn đỡ ồn ào đỡ kẹt xe
em xin hết

Hạng B2
3/7/12
301
67
28
hôm 2-9 đi từ BL về SG ,đoạn qua xxx Tiền Giang em bám đuôi xe tải vị nghi nghờ bị camera chụp vượt phải

Hạng C
4/6/11
893
2.128
93
Quận nhì
Hôm 2/9 nhóm Accord Sì phố về nhà 1 hv ở Cái Bè,7h30 Am đề pa ở Q2, ra khỏi CT, định ghé HT Mỹ Tho nhưng đông quá bọn em ghé quán Diễm Huỳnh(hay Hằng) cách đó vài trăm m,ăn cũng đc. Xong đi tham quan trại rắn ĐT , Chùa Cổ Vĩnh Tràng...
Từ Chùa ra tới Giếng Nước bọn E đi thẳng miết (TL 8xx quên rồi) ko thấy Cái Bè mà thấy cái Phà,tụi em quay lại ra QL1 = đg Cầu Thầy Cai lãng phí hết 90p & đến CB tụi em đc thết đãi những món đặc sản nầy :
Cóc chín vườn nhà

Lươn đồng,chuột đồng nướng :

Tôm càng,cá lóc đồng nướng,thịt luộc cuốn bánh tráng & thức nhấm Zụ Zắn ĐT :

Chiều 5h tụi em tà tà ''rút về nước'' đến nhà ~ 8h tối.
Đường đi thông thoáng ,đi về suông sẽ,ăn nhậu vui vẽ nói chung Vui Toàn Tập
:D:D:D .

Hạng B2
8/1/08
368
168
43
Saigon
E xin kể "chuyện ngu" của mình, nhưng là hậu quả sau lễ chứ ko ngay lễ: Chuyện là vầy, sau chuyến đi nghỉ cùng gia đình tại Phan Thiết cho những ngày cuối tuần trước ngày lễ, về nhà, trước khi cất xe, e cẩn thận mang xe đi rửa cho sạch bụi đường! Về nhà, xe vẫn còn hơi ướt, nhất là cốp sau. Thế là e mở cốp sau he hé, mục đích cho thoáng, bốc hơi nước_các bác thấy e thông minh ko? rồi sau đó cẩn thận lấy tấm bạt phủ lại cho khỏi bụi! 1 tuần sau có việc, kéo xe ra đi, mở bạt, bấm remote, xe im re; mở công tắc, im re luôn, làm gì cũng ko nhúc nhíc. Suy luận 1 hồi, có 2 hướng, 1 chập mạch do xe ướt khi rửa ra tuần trước (khả năng này hiếm vì xe e mới, ko đi mưa nhiều); 2, hết bình,nguyên nhân chưa rõ. Chạy đi kêu thợ câu bình giúp; thì đúng là hết cạn bình luôn, giờ sau khi sạc xong, xe đã chạy ổn định. E cũng đã biết dược nguyên nhân: do sau cốp có cái đèn nhỏ, e ko đóng kín cốp nên nó sáng hoài, suốt 1 tuần nên cái bình cạn luôn. Bài học xương máu, các bác nào rửa xe, mở cốp xin hãy ghi nhớ, đóng cho kín nhé!
Chúc các bác cuối tuần vui vẻ

Hạng F
9/3/06
6.465
3.795
113
Sì Gòn
n_h_t nói:
khúc nào bác halogen ?
em mới lục lại đống hình hôm bữa chụp, có tấm hình xxx đang hành sự ở đường tránh Phan Rang :D
xe xxx này em gặp ở di tích Ba Tháp sau đó chạy tàn tàn trước mặt em đến đường tránh Phan Rang thì tiếp tục làm việc. và đương nhiên là vẫn ngồi trong xe mở máy lạnh trỏ gậy baton ra :D:

xe đông lạnh màu trắng bên trái mới bị trỏ gậy và anh áo trắng đang chạy tới xe xxx trình "giấy", ý quên polime hehe ;)

Hạng B2
31/7/12
304
11
18
halogen nói:
n_h_t nói:
khúc nào bác halogen ?
em mới lục lại đống hình hôm bữa chụp, có tấm hình xxx đang hành sự ở đường tránh Phan Rang :D
xe xxx này em gặp ở di tích Ba Tháp sau đó chạy tàn tàn trước mặt em đến đường tránh Phan Rang thì tiếp tục làm việc. và đương nhiên là vẫn ngồi trong xe mở máy lạnh trỏ gậy baton ra :D:

xe đông lạnh màu trắng bên trái mới bị trỏ gậy và anh áo trắng đang chạy tới xe xxx trình "giấy", ý quên polime hehe ;)
Qua cái hình chụp của bác này thấy XXX làm việc quá nghiêm túc, bao nhiêu xe đúng luật vẫn hiên ngang chạy trên đường có mỗi thằng đông lạnh chạy quá tốc độ bị phạt là đúng. Ngoài đó làm bằng mới sớm ghê, chạy cho cố xác bị giữ cái bằng polyme he he.

Hạng F
14/9/04
9.907
28.669
113
Q3
Em đi VT 30/8 1/9 về, an bình, chả thấy xxx đâu cả

Đều đều 75-80 cho chắc ăn

THANH PHAT VT

Seafood ok

Last edited by a moderator: