Hạng D
8/1/19
1.602
2.243
121
xe này nhìn cũng hay, giá cũng ổn, đợi xem mấy bác mua xong review xem sao, xe nây đi đô thị thì hết bài, nhỏ gọn cua đầu dễ, thích hợp cho chị em phú nữ mật váy chạy

Tập Lái
6/1/17
10
8
3
31
Cứ nhìn 1.0 rồi chê yếu,công suất của nó như thế khác gì con Accent ? Moment xoắn cao ngang 1.4,1.5 rồi đấy
Logo toy,opt đầy đủ,so ngang giá con sonet có cửa nẻo gì ăn đc con Raize ? Chưa kể khung gầm DNGA dựa trên TNGA là khung gầm toàn cầu,chất lượng khỏi bàn.Còn Sonet là con xe gốc Ấn,xin cái tuổi luôn.
Hơn thua thế nào cứ chờ thị trường trả lời,nếu Toy kiểm soát tốt vụ lạc,chắc chắn lọt top 10 bán chạy
bac nay phan chuan ne, e thay gia hop ly so voi trang bi, con xe nay xet ve gia tri su dung/gia thanh hoan toan hop ly, neu du nguon cung va ban dung gia niem yet thi kheo ban dc nhieu hon con cross

Tập Lái
24/10/21
21
6
3
TP HCM
Hôm nay đi đặt raize thì báo phải ra tết mới có xe các bác ợ, vios G thì có xe ngay và ngang giá raize dù phân khúc cao hơn, chưa kể nếu giảm 50% phí trước bạ còn tk 1 khoản nữa.

Hạng B2
19/8/19
188
96
28
36
Hà Nội
Ủa vậy sao hilux thái đè bẹp ranger mà về VN nằm chèm bẹp vậy? Ăn cơm Việt đi bàn chuyện JAV à?
Vì Thái mua bán tải để thồ hàng nên chọn Hilux, Việt mua bán tải thì phải bán tải đẹp nên chọn Ranger.

Tập Lái
26/2/17
11
29
13
Ủa vậy sao hilux thái đè bẹp ranger mà về VN nằm chèm bẹp vậy? Ăn cơm Việt đi bàn chuyện JAV à?
ý tui đang nói cái logo bác ơi, bác kia cứ chê con này tráo logo Daihatsu.
Còn Jav thì tui rấtttttt là thichs:mad::mad:

Hạng B2
18/9/15
294
340
88
K dùng là do con người k biết cách dùng chứ đừng đỗ là dùng bất tiện nha. Cruise control set xong chân vẫn để hờ lên chân ga, vẫn tạo cảm giác đang đạp ga. Để phản xạ bất ngờ sẽ chuyển về thắng. Set cruise xong thì để chân xuống sàn hoặc để luôn chân ga chứ hờ chân thắng để làm cái gì? Ai đi đêm nhiều tự thấy cruise có ích. Kể cả ban ngày vẫn có chỗ sài. Đường quốc lộ k phải đông đến mức k set dc cruise. Nếu bảo mua con xe chỉ đi quanh tp thì đúng là tôi chịu. Tiếp đến cảnh báo Điểm mù dùng khi nào? Đó là khi chuyển làn, tấp lề. Chứ ai mượn ông nhìn nó cả ngày rồi bảo mất tập trung. Cảnh báo cắt ngang thì với tôi siêu ghê. Đang lùi từ cách đó 3 40m có xe máy chạy tới nó đã báo rồi. Nên k biết dùng thì cũng đừng bảo người khác k dùng.
Bác xài cruise control kiểu này là chết đấy ạ!
Thgian để bác đưa chân và xác định thắng ở đâu để đạp là quéo rồi!
good luck!

• Like
Reactions: pqhong