Hạng C
11/1/06
654
91
28
53
Mấy bác cứ chiến nhau làm gì chỉ tổ lợi cho mấy thằng nước ngoài...Bác nào nói giỏi hãy làm giỏi cho người Việt mình một thương hiệu cạnh tranh được với mấy hãng xe Top 10 của TG nhé ?

• Like
Reactions: HangXanh2006
Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
buổi sáng lên văn phòng và cbi ra ngoài cafe, tuy nhiên cố nán lại để comment về cm của bác này phát... nói chung bác cũng ko hiểu gì về giá trị thương hiệu nhưng thái độ khinh người của bác thì thể hiện quá rõ trong cách bác viết rồi đó nhé!
Em có thể tranh luận với bác về "Giá trị thương hiệu" được không? Bác hiểu giá trị thương hiệu nó là gì?

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Mấy bác cứ chiến nhau làm gì chỉ tổ lợi cho mấy thằng nước ngoài...Bác nào nói giỏi hãy làm giỏi cho người Việt mình một thương hiệu cạnh tranh được với mấy hãng xe Top 10 của TG nhé ?
Muốn phát triển được thương hiệu phải định giá được thương hiệu. Để định giá được thương hiệu phải hội tụ đủ điều kiện của thị trường cạnh tranh tự do.
Mà cái "Chế độ" này nó tạo cơ chế xin cho, thị trường méo mó, tài chính đầu cơ... Thì may ra có "thánh" là làm được điều kỳ diệu

Hạng C
11/1/06
654
91
28
53
Muốn phát triển được thương hiệu phải định giá được thương hiệu. Để định giá được thương hiệu phải hội tụ đủ điều kiện của thị trường cạnh tranh tự do.
Mà cái "Chế độ" này nó tạo cơ chế xin cho, thị trường méo mó, tài chính đầu cơ... Thì may ra có "thánh" là làm được điều kỳ diệu

Nếu cảm thấy yếu kém thì cần khiêm tốn và kiên nhẫn học hỏi...lên đây chiến nhau mà chẳng có tí cơ sở khoa học/kỹ thuật... để chứng minh thì cứ chiến hoài sao ?

• Like
Tập Lái
2/6/15
36
20
8
48
Thương hiệu và mẫu mã xe liên quan đến cảm xúc nhiều hơn. Khi đã kết rồi thì có thể bỏ qua 1 số option để chọn em nó. Người chọn option thì thiên về lý trí hơn. Nhóm người thứ 2 này thì ít chung thủy hơn vì dễ „có mới nới cũ“ :3dcuoigif:

• Like
Hạng C
17/10/14
534
675
93
Thương hiệu và mẫu mã xe liên quan đến cảm xúc nhiều hơn. Khi đã kết rồi thì có thể bỏ qua 1 số option để chọn em nó. Người chọn option thì thiên về lý trí hơn. Nhóm người thứ 2 này thì ít chung thủy hơn vì dễ „có mới nới cũ“ :3dcuoigif:
Ái chà!
Hay cho câu "Người chọn option thì thiên về lý trí hơn".

• Like
Có 1 vài anh mang dòng máu thù hằn trong người, nên mỗi khi cái tên ấy xuất hiện thì luôn tìm mọi cách chửi nó.
Có nhiều cách để mấy anh ấy chửi
+ Chửi xéo, đi từ 1 vấn đề không liên quan rồi từ từ lái sang vấn đề chính
+ Chửi thẳng ( cách này ít vì sẽ ăn gạch do kiến thức hạn chế mà bày đặt chửi ngta )
+ Chửi những người khen, rồi đánh đố họ hiểu về định nghĩa gì đó từ đó nêu ra khuyết điểm của xyz để chửi.