Hạng D
26/11/15
1.392
999
113
31
Mình đang đi InnovaHev đây, đúng là chạy thì sướng mà cái nắp Capo sao nó mỏng quá, chạy nhìn thấy nó rung rung nhịp nhịp ớn thiệt, cái này mình đang chê chiếc xe của mình, kể ra nghe chơi thôi không cần conbat, thân!
ông ấy lại hỏi bao nhiêu mm cho là mỏng, lại kiếm con nào dày hơn các kiểu

Hạng D
14/8/16
2.000
2.424
113
40
Nước nào Fortuner dùng khung gầm Prado giá như Fortuner vậy bạn?
Ý là toy vn ko sx thánh lật nữa. Mà chuyển sang sx prado ông kẹ. Cho dù bác có ăn cơm của toy thì cũng thể phủ nhật xe toy bán ở vn thuộc loại tệ tệ nhất tromg các thị trường của toy.

Hạng D
26/11/15
1.392
999
113
31
Mình cũng đi ỉn cà rốt mới rồi đây. Khung gầm tnga rất chắc ko vặn vẹo như con veloz . Con veloz qua đường mấp mô thì các khớp nối cộng hưởng khung gầm íu thấy rõ thậm chí so với vios thì mình chấm vios cao hơn. Còn ỉn cà rốt thì khỏi bàn gầm rất chắc. Nhưng tôn vỏ cửa thì chỉ dầy hơn con ỉn cũ một tí
em có đi con veloz 1 lần, đi qua gờ giảm tốc mà nó cứ huỳnh huỵch như muốn rụng rời, con này cái gì cũng mỏng

• Like
Reactions: lethangmy
Hạng B2
22/2/23
240
233
43
35
Ý là toy vn ko sx thánh lật nữa. Mà chuyển sang sx prado ông kẹ. Cho dù bác có ăn cơm của toy thì cũng thể phủ nhật xe toy bán ở vn thuộc loại tệ tệ nhất tromg các thị trường của toy.

Thay vì bạn mong muốn hãng bán xe sang giá rẻ như xe cỏ ở VN, điều này là không thể rồi nên khả năng mình thấy bạn nên qua nước nào mà bạn thấy giá bán và chất lượng của Toyota tốt mà sống là được mà?

Ở VN thì hãng nào bán không tệ bạn kể mình nghe với?

Kiểu hạng A 500tr mà full option, 6 túi khí.
Hạng B 650tr cũng full option, 6 túi khí, full ADAS ấy?

Xe hybrid từ hạng B cũng có luôn?

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
em có đi con veloz 1 lần, đi qua gờ giảm tốc mà nó cứ huỳnh huỵch như muốn rụng rời, con này cái gì cũng mỏng
tôi có đi con hyundai stargazer 1 lần,đi qua gờ giảm tốc mà nó lắc lư con xe như muốn rớt bánh, con này không chỉ mỏng mà còn yếu và hôi nữa. chê

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Mình đang đi InnovaHev đây, đúng là chạy thì sướng mà cái nắp Capo sao nó mỏng quá, chạy nhìn thấy nó rung rung nhịp nhịp ớn thiệt, cái này mình đang chê chiếc xe của mình, kể ra nghe chơi thôi không cần conbat, thân!
xuống coi nắp đóng chưa chứ làm éo gì nhịp nhịp
vậy mà khối đứa cũng tin nhỉ =))

• Like
Reactions: coffeeshop
Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Mình cũng đi ỉn cà rốt mới rồi đây. Khung gầm tnga rất chắc ko vặn vẹo như con veloz . Con veloz qua đường mấp mô thì các khớp nối cộng hưởng khung gầm íu thấy rõ thậm chí so với vios thì mình chấm vios cao hơn. Còn ỉn cà rốt thì khỏi bàn gầm rất chắc. Nhưng tôn vỏ cửa thì chỉ dầy hơn con ỉn cũ một tí
Mình cũng đi ỉn cà rốt mới rồi đây. Khung gầm tnga rất chắc ko vặn vẹo như con hyundai custin . Con hyundai custin xe Tàu qua đường mấp mô thì các khớp nối cộng hưởng khung gầm íu thấy rõ thậm chí so với vios thì mình chấm vios cao hơn. Còn ỉn cà rốt thì khỏi bàn gầm rất chắc. Nhưng tôn vỏ cửa thì chỉ dầy hơn con ỉn cũ một tí. Nước sơn ỉn thì dày hơn Custin hay hyundai stargazer nhiều !

• Haha
Reactions: lethangmy
Hạng D
21/12/14
2.368
8.544
123
Mình cũng đi ỉn cà rốt mới rồi đây. Khung gầm tnga rất chắc ko vặn vẹo như con hyundai custin . Con hyundai custin xe Tàu qua đường mấp mô thì các khớp nối cộng hưởng khung gầm íu thấy rõ thậm chí so với vios thì mình chấm vios cao hơn. Còn ỉn cà rốt thì khỏi bàn gầm rất chắc. Nhưng tôn vỏ cửa thì chỉ dầy hơn con ỉn cũ một tí. Nước sơn ỉn thì dày hơn Custin hay hyundai stargazer nhiều !
Liên quan đíu gì tới mình vậy fen. Cay à

Hạng D
16/8/12
1.970
1.554
113
Bến tre
xuống coi nắp đóng chưa chứ làm éo gì nhịp nhịp
vậy mà khối đứa cũng tin nhỉ =))
Tui nhắc lại tui đang chê chiếc xe của tui, tui bỏ 1tỷ 1 ra mua tui có quyền chê, mắc mớ gì tui đi nói xấu chiếc xe của tui, cha nói éo éo là sao trả lời tui nghe, có cần hẹn ra chỗ nào cho cha chạy thử luôn không?
Rồi nói "khối đứa" tin, ủa ông cỡ nào mà ông kêu các Oser trên này là đứa này đứa kia, ông cho địa chỉ nhà đi, mai tui chạy xe tui lên tới nhà hầu ông. Nghe mắc tức.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc