Hạng D
26/11/15
1.392
999
113
31
thôi bớt văn đi, làm éo gì có xe chạy mà capo nhịp nhịp
inno chứ có phải siêu xe đâu mà chưa chạy qua, bày đặt chê xe đang đi các kiểu, bóc phét !
chỉ có @tan.hd fan cuồng mới mù quáng coi cái xe như thần thánh hơn bố mẹ mình, người ta có xe người ra có quyền khen, có quyền chê, mắc mớ gì người ta không có quyền kể

Hạng B2
22/2/23
240
233
43
35
Còn ông, ông là chức vụ gì trên diễn đàn này, ông lấy quyền gì không cho tui kể trên này, ông lấy tư cách gì dạy đời tui sử dụng chính chiếc xe của tui. Tui chê chiếc xe của tui mà, tui cũng khen nó chạy ngon mà, bộ toyota là cha là mẹ ông hay gì mà không cho người khác chê.

Mình đâu có cấm bạn làm gì đâu nhỉ? Mình chỉ đang thắc mắc với chia sẻ của bạn thôi mà?

Hạng D
25/9/14
2.758
2.935
113
33
Chê toy vn là phải rồi, bác còn thanh minh gì nữa. Cứ đem khung gần prado về lắp bán dẹp fortuner đi. đem highlander về dẹp ỉn đi, đem rav4 về bán dẹp cà rốt đi. Thì ai mà nói. Giờ còn đem dai-hát-su đi vừa ù, vừa ồn bán giá toy người ta chê phải rồi

Cà rốt đứng thứ 5 thế giới chỉ sau vài năm bán ra toàn cầu, nó quá ổn
.

• Like
Reactions: dasklney
27/12/18
720
17.116
93
mấy anh cho e hỏi doanh số hiểu theo:
1. số lượng đầu xe bán ra?
2. tổng doanh số bán hàng?

Hạng B2
22/2/23
240
233
43
35
Trên đời này sợ nhật mấy ông giả ngu như ông

Giả ngu gì đâu bạn? Mình đang hỏi thật mà :) Bạn tìm giúp mình hãng này chưa từng bê bối gian lận với?

Trên thì cấm dưới kêu thắc mắc. Ai lại ba phải thế

Ủa ai cấm gì đâu mà trên dưới gì vậy bạn :|

Diễn đàn công khai mà, ai muốn nói gì thì nói, đâu ai cấm được, nhưng khi bạn nói thì cũng nên sẵn sàng bị người khác hỏi lại hay thắc mắc chứ.