Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
bác cho em hỏi, em có dự định độ bi led cho chiếc vios, hiệu titan gold 2.0, có nên ko, vì bóng zin màu vàng nó đi tối mờ quá
Vậy bác có độ phim màu trên kính không ? Nếu có thì tháo ra tự khắc tối đi sẽ sáng hơn .

Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
Ko bác ơi, kính em ko có xài phim màu tối
Bóng màu vàng ? (bây giờ hình như hết xài rồi) thì phải, bạn cho biết loại bóng đó là bòng gì, chụp hình chính xác (nếu tháo ra được)

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Chuẩn 3 viên thuốc:
1/ Phim cách nhiệt - xàm, hư kiếng và xấu xe.
2/ Vỏ lốp nói êm - toàn thằng bán mà hay hơn thằng sản xuất không à!
3/ Phủ gầm - các thầy bày trò phá xe làm chuyện vô bổ.
4/ Độ đèn - trừ khi độ bar led này kia, một số xe đèn mắt vàng nên đổi qua mắt trắng xenon hoặc led cho đồng bộ vì cái cọng râu led lại màu trắng nên chõi với mắt pha vàng hoặc đèn gầm vàng theo xe trông hãm lắm.
phim cách nhiệt mà hư kính ? dán hàng fake rồi đổ thừa ?

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.818
12.059
113
Hàng fake hay hàng chính hãng của các bố nhà sản xuất đều làm hư kính cả, nó táp keo một lớp dính vào kính, mai mốt tháo ra kính sẽ bị màng sương ấy (phải tháo ra vì phim ấy nó sẽ bị chảy nhựa sau mấy năm dán).
Với cả dán tối xe mà không được gọi là đẩy lùi cái nắng nóng bao nhiêu.
Bác thấy có thằng tài xế nào mà không đen thùi lùi đâu, dù xe dán đầy phin.

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and tan.hd
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Hàng fake hay hàng chính hãng của các bố nhà sản xuất đều làm hư kính cả, nó táp keo một lớp dính vào kính, mai mốt tháo ra kính sẽ bị màng sương ấy (phải tháo ra vì phim ấy nó sẽ bị chảy nhựa sau mấy năm dán).

Toy giờ còn liên kết vs 3M dán sẵn phim xe từ nhà máy
dán dỏm rồi đổ thừa =))

• Like
Tập Lái
12/4/22
13
4
3
23
Bóng màu vàng ? (bây giờ hình như hết xài rồi) thì phải, bạn cho biết loại bóng đó là bòng gì, chụp hình chính xác (nếu tháo ra được)
Bóng halogen nhưng cho ánh sáng vàng ak bác, em định gắn bi LED anh sáng trắng cho sáng đường hơn

Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
- Vậy thì cứ dán phim càng nhiều thì độ đèn càng sáng-> chửi nhau hả các bác :):):)
- Độ phim càng tối thì cần độ đèn nhiều lux .... rất dể hiểu
Bóng halogen nhưng cho ánh sáng vàng ak bác, em định gắn bi LED anh sáng trắng cho sáng đường hơn
Cái nầy thì bác cứ hỏi, vì em có sao để vậy, không có vấn đề gì khi lái đêm, mặc dầu em đeo 2 miếng ve chai dầy cui ...:):):):)

• Haha
Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
À chắc vậy tốt hơn.
Thì xe dán cứ dán, luật không cấm, độ đèn, luật cũng không nói gì,...
Vậy em độ logo vậy ........Có điều khó là vì tròn qua ovale

Xe ở VN cứ độ ..hư banh thì lên hỏi ... chứ biết sao giờ ... Thân !
VN mà, không độ, không chế thì đâu phải là VN còn hơn cả mỹ ..:):):) .. Cứ độ chế càng nhiều càng tốt sau đó có chuyện thì lên hỏi .. Quá bình thường

VN có hàng Fake à, tưởng là chì có tư bản mới có thôi :):):)
Kính fake thì có chứ film thì chưa thấy (vì có đâu) :):) :) dám dán à ...

Thôi câu cuối cùng ... mầy về xứ mầy ở đi :):):)

• Haha