Hạng B2
29/6/17
373
5.107
93
34
E hoàn toàn k tin những cái này , vì lúc nhỏ từ 5-15 tuổi e ở trong bệnh viện Bình Dân, tối đi lanh quanh nhà xác , khoa cấp cứu là bình thường và e cũng chẳng thấy gì
Nhưng chuyện nhà e , có đứa e họ ( con gái , bằng tuổi e ) , tầm lớp 7 , bữa đó đi chơi với bạn về . Đi ngnag đám ma buổi trưa , k biết mấy đứa cá nhau gì mà nó vào uống 3 ly rượu đang cúng luôn. Bắt đầu từ bữa đó về là nó như điện dại , k biết gì cả . Đi hết các thầy bà và bệnh viện cũng k giảm , được 7-8 năm như vậy mà chẳng có tiến triển . Xong có người nói lên Q4 ( nhà dưới Long An ) có chùa hay lắm , e quên tên chùa rồi . Lên ông thầy cho mấy lá bùa thì đỡ và đọc kinh thì gần như hết hẳn . Nhưng giờ tối nào cũng phải đi chùa , k đi chùa là tối về bị phá , ngủ k đc . Kể cả người trong nhà thấy thường luôn . Nghe thầy nói là bị vong Nam theo . Đến nay hơn 20 năm rồi mà vẩn còn bị, trị k hết . Tối phải đi chùa. K đi chùa là về quậy nguyên đem . Sáng ra bình thường

• Like
Reactions: phu2531993
Hạng D
13/1/11
2.426
35.482
113
MÌnh nói rồi
Anh thớt tối nay đặt máy quay lại hành vi của bé rồi mai up lên đây cho mấy thánh phán thì mới chuẩn
Nói kg thì kg ai tin hết

Hạng D
13/1/11
2.367
26.558
113
thành Phiên An - Gia Định
con trẻ từ 2 tuổi bập bẹ tập nói là đã biết... tưởng tượng rùi
nó cứ nói huyên thuyên suốt ngày chiện thiệt xen lẫn tưởng tượng tá lả - ở dới nó suốt bảo đảm đậu hạng ưu cảnh sát điều tra he..eh
thế giới con trẻ nó phong phú lắm - mềng hùi nhỏ chắc cũng vại để hỏi lại mom he...eh
(ngoài ra một số ông dà bà lão cũng khoái nhõng nhẽo đóng kịch giống hịt - chừng bị "tuột wừn" thì đổ thừa tại... già, lẩn thẩn, quên đầu quên đuôi)
Thầy Cô giáo bảo mẫu nhà trẻ cũng phởi rành tâm sinh lý lứa tuổi chứ không chỉ dỗ ngủ đút ăn tắm rửa cho nó
chừng dô Tiểu học thì Thầy Cô cũng phởi như vại chứ méo có cái dụ bắt quỳ rùi đổ thừa trầm cmn cảm ccc dì dì

còn chiện ở nghĩa địa thì...tùy
âm khí tử khí là có
mà theo nghĩa vệ sinh dịch tễ
chứ bên tây nó vẫn dẫn con nít dô nghĩa địa viếng tổ tiên hay danh nhơn rùi trải bạt bày ra ăn uống picnic tùm lum thấy nhóc trên mạng

Hạng C
13/11/13
731
3.322
93
Tphcm
Haiz, con nít thì ko nên cho ra nghĩa trang; thực ra nên khám bác sỹ trc; song song đó anh chịu khó tìm chùa nào mà sư thầy mình quen thân, cúng luôn; ko biết ai ko tin chứ mình thì tin, vì đứa cháu nhà mình đã từng bị, mẹ nó rất lo lắng; sau đó ngoài việc khám bs tâm lý xong, anh/chị mình đã nhờ thầy cúng, và dẫn vào chùa để cúng kiến, giờ thấy ổn ; nói chung có kiêng có lành, thêm nữa anh xem lại việc cúng tổ tiên ông bà cho cẩn thận và đúng chút

Hạng D
12/3/11
1.605
67.726
113
Tiền Giang, gò công
con em mà bị giống case này chắc em chết đi cho xong quá
Không biết làm sao luôn đó anh . nhà đó cũng vái tứ phương rồi .
Cậu nó cũng bị nhập 1 lần lúc về hà nội dự đám tang người nhà . thằng đó 30 rồi, đồng nghiệp của em , ít nói, chưa vợ con . qua tết nó kể về bắc dự đám tang ông bác, lúc chôn xong là cỡ 11g , chiều đó nó thấy mệt mệt , rồi tự dưng mơ màng và mất kiểm soát tay chân, đầu óc vẫn tỉnh táo, nghe được, nhưng nói là do cái gì đó nói chứ ko phải do nó muốn nói . người đó báo là em ông nội, chết trẻ trong chiến tranh mà chưa mang về được . giờ về nhà mà không vào nhà trên có bàn thờ được, chỉ quanh quẩn nhà bếp, nhờ có thằng này nên nhập vô mới lên nhà trên được , hỏi chuyện, kể chuyện, khóc cười cả buổi chiều, họ hàng vây quanh đông đen luôn . rồi cuối cùng , mọi người nói thôi đi đi, ở nhà sẽ lập bàn thờ cho vào nhà . vậy là đi mất, thằng kia tỉnh lại, chỉ thấy lạnh ngắt từ ngực trở xuống tay chân . vẫn sống, làm việc bình thường .

Hạng B2
6/12/12
349
4.588
93
Tìm hiểu kỹ lai lịch từng ngôi mộ, hỏi dò xung quanh có những trường hợp bất thường không... rồi tính tiếp.

Hạng C
22/9/16
576
33.990
93
48
Chết em rồi, bữa em cho nhóc nhà em vô lăng Bác. Không biết có bị gì không :(

Hạng B2
15/1/11
230
22.648
93
Saigon
MÌnh nói rồi
Anh thớt tối nay đặt máy quay lại hành vi của bé rồi mai up lên đây cho mấy thánh phán thì mới chuẩn
Nói kg thì kg ai tin hết
nói thì không tin, bữa đó e có cầm máy định quay lại mà nó nhào tới 1-2 không cho em quay, chứ bình thường em chụp là ảnh tự động làm kiểu, để em đặt máy quay thử xem

Hạng C
6/12/10
538
16.068
93
Haiz, con nít thì ko nên cho ra nghĩa trang; thực ra nên khám bác sỹ trc; song song đó anh chịu khó tìm chùa nào mà sư thầy mình quen thân, cúng luôn; ko biết ai ko tin chứ mình thì tin, vì đứa cháu nhà mình đã từng bị, mẹ nó rất lo lắng; sau đó ngoài việc khám bs tâm lý xong, anh/chị mình đã nhờ thầy cúng, và dẫn vào chùa để cúng kiến, giờ thấy ổn ; nói chung có kiêng có lành, thêm nữa anh xem lại việc cúng tổ tiên ông bà cho cẩn thận và đúng chút
thầy cúng thầy chùa có sức mạnh vô biên vại hả anh
sao họ ko làm chủ thế giới để lật đổ Trump nhỉ
Hay bên bọn tư bẩn rẫy chết thì có thầy cao tay hơn nên bọn Á đông ko chống nổi