Hạng F
2/3/14
12.223
128.228
113
Trước hết bác chủ cần làm ngay là bổ sung những thực phẩm bổ não, thần kinh cho con,
Bổ sung DHA mạnh vào, ở môi trường trong lành, thoáng đãng nhiều oxy. Ko gây áp lực cho đứa trẻ.
Chuyện học hành tạm thời gác lại..sức khỏe bình thường mới quan trọng.
Đi bác sĩ tâm lý trước nhất, tự uống vầy không ăn thua

Hạng C
13/11/13
731
3.322
93
Tphcm
thầy cúng thầy chùa có sức mạnh vô biên vại hả anh
sao họ ko làm chủ thế giới để lật đổ Trump nhỉ
Hay bên bọn tư bẩn rẫy chết thì có thầy cao tay hơn nên bọn Á đông ko chống nổi
Ko anh, mình chỉ nói trg hợp nhà mình, còn vì sao thì mình ko biết, chưa bao giờ nói thầy chùa, thầy cúng có khả năng siu nhân; do bác chủ lo lắng nên theo mình cứ nêu ra, còn lại do bác chủ qđ, cái quan trọng là tâm lý gia đình ổn rồi từ từ cũng gq đc thôi

Hạng D
21/8/14
1.193
29.098
113
con trẻ từ 2 tuổi bập bẹ tập nói là đã biết... tưởng tượng rùi
nó cứ nói huyên thuyên suốt ngày chiện thiệt xen lẫn tưởng tượng tá lả - ở dới nó suốt bảo đảm đậu hạng ưu cảnh sát điều tra he..eh
thế giới con trẻ nó phong phú lắm - mềng hùi nhỏ chắc cũng vại để hỏi lại mom he...eh
(ngoài ra một số ông dà bà lão cũng khoái nhõng nhẽo đóng kịch giống hịt - chừng bị "tuột wừn" thì đổ thừa tại... già, lẩn thẩn, quên đầu quên đuôi)
Thầy Cô giáo bảo mẫu nhà trẻ cũng phởi rành tâm sinh lý lứa tuổi chứ không chỉ dỗ ngủ đút ăn tắm rửa cho nó
chừng dô Tiểu học thì Thầy Cô cũng phởi như vại chứ méo có cái dụ bắt quỳ rùi đổ thừa trầm cmn cảm ccc dì dì

còn chiện ở nghĩa địa thì...tùy
âm khí tử khí là có
mà theo nghĩa vệ sinh dịch tễ
chứ bên tây nó vẫn dẫn con nít dô nghĩa địa viếng tổ tiên hay danh nhơn rùi trải bạt bày ra ăn uống picnic tùm lum thấy nhóc trên mạng
HV Nghĩa Trang Bình Dương đầy. Tới ngày tảo mộ, rằm tháng 7, có gia đình vô đó ăn uống, đem theo cả dàn karaoke ca hát

Hạng C
6/12/10
538
16.068
93
khoa học là của phương Tây & có nhiều cái huyền bí của phương Đông mà nó chưa hiểu hết dc đâu.

bác đọc cuốn sách “journey to the East” chưa?
cuốn đó mọi người gọi là sách nhưng mình đọc thấy rác rưởi , chả có căn cứ gì cả , toàn là do 1 bọn tâm thần tạo ra
Bác nếu đọc cuốn đó rồi thì đọc cuốn này
https://tiki.vn/the-gioi-bi-quy-am-khoa-hoc-nhu-ngon-nen-trong-dem-p392846.html
Hơn cả 1 cuốn sách nó là 1 liều thuốc trị bệnh

Hạng C
13/7/11
856
14.062
93
thầy cúng thầy chùa có sức mạnh vô biên vại hả anh
sao họ ko làm chủ thế giới để lật đổ Trump nhỉ
Hay bên bọn tư bẩn rẫy chết thì có thầy cao tay hơn nên bọn Á đông ko chống nổi
Tập cận lọ đang nhờ pháp sư trù Trumb mau chết

Trùm Cứt
16/8/15
1.014
40.104
113
Côn Đảo
Chắc do bà con, bạn bè kể chuyện ma nhiều quá. Cháu nghe riết bị ám ảnh luôn
tốt nhất cho cháu đi khám tâm lý và ngưng ngay kiểu quơ quần dơ, dao kéo ... cháu càng tin hơn

Hạng D
4/9/06
2.285
23.069
113
Chả biết nói gì hơn là xin chia sẻ cùng chủ thớt.
Chúc cháu mau khỏe mạnh trở lại như xưa.
Cố gắng chạy chữa cho con nha bác chủ, phải bằng mọi giá. Vừa kết hợp cả y học và cả tín ngưỡng.
Chuyện vong hồn nhập vào 1 người nào đó theo e là chuyện có thật. Vì e đã tận mắt chứng kiến rồi.
Mình thì không tin lắm nhưng cái chuyện gọi vong người thân trong nhà đã mất lâu về hỏi chuyện là có thật nhe, bên nhà gấu á

Hạng B2
15/1/11
230
22.647
93
Saigon
Chắc do bà con, bạn bè kể chuyện ma nhiều quá. Cháu nghe riết bị ám ảnh luôn
tốt nhất cho cháu đi khám tâm lý và ngưng ngay kiểu quơ quần dơ, dao kéo ... cháu càng tin hơn
nhà không có ai kể chuyện ma trước mặt bé đâu anh
còn mấy cái khác em làm giấu bé không biết, để em dẫn bé đi khám tâm lý trước xem

Hạng D
30/7/13
1.437
17.168
113
Phú Quốc
mình ko không tin thế giới âm
nó do người tâm thần tạo nên thế giới riêng của họ
bằng chứng thì bọn mê tín phải chứng minh là có căn cứ có quy tắc , có hệ thống ,chứ k phải cứ bán ao thun size nào cũng được ,ai củng mặc được
âm binh đâu ra ..mình mua vài đứa về chơi với :D

Anh không tin thì người khác không được tin hả, Cái gì khoa học chưa chứng minh được thì gọi là phản khoa học? Mấy cái thuyết khoa học của Einstein, Hawking đã ai chứng minh được đâu.

Mình nghĩ anh nên ngồi im để những người có cách họ tư vấn, comment loãng thớt vãi